BEAM Iridium Aktibong Antena (RST740)
In stock
- TATAK:
- BEAM
- BAHAGI #:
- RST740
- ORIGIN:
- Estados Unidos
- Warranty:
- 12 BUWAN
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-Iridium-Active-RST740
BEAM Iridium Active Antenna (RST740)
Ang Beam RST740 Iridium Active Antenna ay isang maliit, omni-directional na antena na may mataas na kalidad na enclosure. Ito ay dinisenyo upang gumana sa mga Iridium BEAM dock at terminal kung saan kinakailangan ang mahahabang RF cable. Ang produktong ito ay dinisenyo para sa paggamit lamang ng mga aktibong cable. Pinapayagan nito ang mga cable run mula 23m hanggang higit sa 100m (328 talampakan). Ito ay kumpleto na may power supply [15V DC output].
Kung ang isang pag-install ay lumampas sa 20m / 60’ mas nagiging cost-effective na gumamit ng isang Active/Powered Iridium antenna na nagpapahintulot ng mas manipis at mas murang cable na tumakbo hanggang 100m / 300’ kung saan ito ay hindi kailanman magiging posible sa isang passive Iridium antenna. Ang Active Antenna RST740 ay gagana sa lahat ng mga produktong Beam at anumang mga device ng Iridium, gayunpaman ay nangangailangan ng isang aprubadong Beam Active Antenna cable para sa paggamit upang pamahalaan ang power amplification sa RF line patungo sa antena.
TANDAAN: Ang pagsasama ng isang Active Antenna sa Standard Cables ay makakasira sa Antenna.
Specifications
| BAHAGI # | RST740 |
|---|---|
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE PHONE |
| LUGAR NG PAGGAMIT | 100% GLOBAL |
| TATAK | BEAM |
| NETWORK | IRIDIUM |
| SERBISYO | IRIDIUM VOICE |
| URI NG GAMITIN | MARITIME |
| URI NG ACCESSORY | ANTENNA |
| OPERATING TEMPERATURE | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE SA | IRIDIUM 9575 EXTREME, IRIDIUM PTT, IRIDIUM 9555, IRIDIUM 9505A, IRIDIUM 9505 |
| MGA TAMPOK | ACTIVE |
| MGA SERTIPIKASYON | IRIDIUM CERTIFIED |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| HEIGHT | 208,5 mm (8,21 pouces) |
| DIAMETER | 142,4 mm (5,61 μm) |
Feature
• Naaprubahan ng Iridium
• Mataas na kalidad na enclosure
• Aktibong antena
• Pag-mount sa Pole/Mast
• Maliit na puting sukat/footprint
• Omni directional
• Sinusuportahan ang mahahabang cable runs
• Kasama ang power breakout box (kinakailangan 9-32 VDC)
• 12 buwang warranty para sa pagkumpuni o pagpapalit