Cobham SAILOR Fleet One Maritime Internet System w/ 10 Meter Cable (403744A-00591)
In stock
- TATAK:
- COBHAM
- MODELO:
- FLEET ONE
- BAHAGI #:
- 403744A-00591
- ORIGIN:
- China
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Cobham-SAILOR-Fleet-One
[
"Cobham SAILOR Fleet One (403744A-00591)
Ang Fleet One ay nagbibigay ng pandaigdigang boses, rehiyonal na IP data hanggang 100kbps at SMS texting
Maliit na mga sasakyang-dagat, malaking kapangyarihan
Sa compact, magaan na antena at simpleng pag-install, ang SAILOR Fleet One ay isang mababang gastos na entry point sa mundo ng maritime satcom na nagpapanatili sa iyo na konektado sa lahat ng oras. Pinapagana nito ang maaasahang tawag sa boses at koneksyon sa Internet sa serbisyo ng Fleet One ng Inmarsat, na gumagamit ng kapangyarihan ng itinatag na Inmarsat-4 satellite constellation para sa pandaigdigang saklaw.
Iba't ibang aplikasyon
Ang SAILOR Fleet One ay nagbibigay-daan sa koneksyon ng data hanggang 100kbps at tawag sa boses sa isang linya. Ang mga kakayahan nito ay nag-aalok ng makabuluhang functionality ng komunikasyon para sa mga may-ari ng mas maliliit na bangka at propesyonal na sasakyang-dagat. Maaaring maliit ang SAILOR Fleet One, ngunit naglalaman ito ng sapat na kapangyarihan upang magbigay ng maraming bandwidth para sa email, pag-browse sa web, social media, electronic documents/reporting at Machine-to-Machine (M2M) applications.
Madaling pag-install
Dahil ang antena ng SAILOR Fleet One ay maliit at magaan, napakadaling i-install. Ang pagkonekta ng antena sa kagamitan sa ilalim ng dek ay sapat na simple na ang mga masigasig na may-ari ay maaaring hawakan ang pag-install at pagpapanatili nang mag-isa. Pinagsama sa maaasahang, mapagkumpitensyang presyo ng airtime, ang SAILOR Fleet One ay ang perpektong panimula sa satcom para sa maliliit na sasakyang-dagat.
Walang kapantay na pedigree
Ang SAILOR Fleet One ay dinisenyo sa parehong mataas na pamantayan tulad ng umiiral na linya ng produkto ng SAILOR FleetBroadband, na gumagamit ng parehong Inmarsat-4 satellites tulad ng serbisyo ng Fleet One. Ang kalidad na ito ay pinagkakatiwalaan ng higit sa 45,000 mga gumagamit sa buong mundo. Sa kadalian ng paggamit at tibay sa unahan, ang SAILOR Fleet One ay maaaring pagkatiwalaan na magbigay ng maaasahang, mataas na kalidad na komunikasyon kung ikaw ay naglalayag sa dagat o nangingisda para sa kabuhayan."
]
Specifications
| MODELO | FLEET ONE |
|---|---|
| BAHAGI # | 403744A-00591 |
| GPU | 200 TOPS |
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE PHONE, SATELLITE INTERNET |
| LUGAR NG PAGGAMIT | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| TATAK | COBHAM |
| NETWORK | INMARSAT |
| URI NG GAMITIN | MARITIME |
| URI NG ACCESSORY | SYSTEM |
| OPERATING TEMPERATURE | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| SURVIVAL TEMPERATURE | -40° to 80°C (-40° to 176°F) |
| BILIS NG DATA | UP TO 100 kbps (SEND / RECEIVE) |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
What's included
403050C-00581 SAILOR Fleet One Itaas ng Yunit
403739A-00581 SAILOR Fleet One Ilalim ng Yunit
403670A-00500 Thrane IP Handset kasama ang Cradle, Wired
37-107338 SAILOR Antenna Cable, 10 metro
83-141368 SAILOR Fleet One CD rom w. UIM,QG,IG