Hughes 9211 BGAN HDR Portable Satellite Internet Terminal na May WiFi (3500841-0002)
In stock
- TATAK:
- HUGHES
- MODELO:
- 9211 BGAN HDR
- BAHAGI #:
- 3500841-0002
- ORIGIN:
- Estados Unidos
- Warranty:
- 12 BUWAN
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Hughes-BGAN-HDR-9211
Hughes 9211 BGAN HDR Portable Satellite Internet Terminal w/ WiFi
Ang matibay at magaan na Hughes 9211-HDR ay isang abot-kayang High Data Rate terminal, perpekto para sa media, gobyerno, NGO, mga tagapagbigay ng mobile healthcare at iba pa, na nangangailangan ng pinakamainam na balanse ng mataas na pagganap, kalidad ng serbisyo at pinakamababang gastos.
Ang 9211-HDR ay may matibay, compact, at sleek na disenyo—ang pinakamaliit at magaan na HDR-capable BGAN sa mundo. Maaaring kumonekta ang mga gumagamit sa streaming broadband speeds na higit sa 650 kbps na may mga tampok tulad ng built-in, multi-user WiFi access.
Isang external powered antenna ang available upang suportahan ang mahahabang RF cable runs para sa pansamantala o permanenteng fixed-site installations. May kalayaan pa ang gumagamit na kumonekta ng accessory vehicular tracking antenna, na nagpapahintulot ng comms-on-the-move nang direkta mula sa 9211-HDR terminal.
Ang Hughes 9211-HDR ay nagbibigay-daan sa mga gumagamit na magpadala at tumanggap ng IP traffic sa pamamagitan ng Ethernet at/o 802.11 b/g/n WiFi at boses o fax sa pamamagitan ng isang standard telephone connection. Lahat ito ay IP-based at nag-aalok ng Class 1 background IP o selectable, dedicated Quality of Service (QoS) levels.
Ang BGAN HDR service network ng Inmarsat ay nag-aalok ngayon ng mga bagong at mas mataas na streaming rates. Sinusuportahan ng Hughes 9211-HDR ang pinakamataas na streaming rates na available (higit sa 650 kbps) para sa pagpapadala ng video at iba pang kritikal na data mula sa field. Sinusuportahan ang asymmetric streaming rates, na nagbibigay-daan sa mga gumagamit na mas mahusay na iakma ang serbisyo sa kanilang mga indibidwal na kagustuhan upang kontrolin at bawasan ang mga gastos.
Interfaces
Ethernet connection (RJ45)
POTS connection para sa boses at fax (RJ11)
External antenna connector
Compass at audio tone upang makatulong sa pag-point ng antenna
Specifications
| MODELO | 9211 BGAN HDR |
|---|---|
| BAHAGI # | 3500841-0002 |
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE INTERNET |
| LUGAR NG PAGGAMIT | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| TATAK | HUGHES |
| NETWORK | INMARSAT |
| SERBISYO | INMARSAT BGAN HDR |
| URI NG GAMITIN | FIXED, PORTABLE |
| URI NG ACCESSORY | TERMINAL |
| OPERATING TEMPERATURE | -5°C to 55°C (23°F - 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -25°C to 55°C |
| OTHER DATA INTERFACES | ETHERNET, WI-FI |
| BILIS NG DATA | UP TO 492 kbps (SEND / RECEIVE) |
| STREAMING IP | 32 kbps, 64 kbps, 128 kbps, BGAN X-STREAM |
| INGRESS PROTECTION | IP 65 |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| MGA TAMPOK | INTERNET |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| KONSTELLASYON | 3 SATELLITE |
| STANDBY TIME | UP TO 36 HOURS |
| HABA | 232 mm |
| LAWAK | 292 mm |
| LALIM | 51 mm |
| TIMBANG | 2.019 kg |
What's included
Package Contents:
- Hughes 9211-HDR Terminal
- Rechargeable lithium ion battery pack
- 5m Ethernet cable
- AC/DC adaptor, three IEC cables, one each for UK, EU, and US connections