ICOM IC-SAT100 PTT Satellite Radio
In stock
- TATAK:
- ICOM
- MODELO:
- IC-SAT100
- ORIGIN:
- Japan
- Warranty:
- 12 BUWAN
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- ICOM-IC-SAT100-PTT
ICOM IC-SAT100 PTT Satellite Radio
Ang ICOM IC-SAT100 ay tumatakbo sa pamamagitan ng SATELLITE PTT (Push-To-Talk), na isang two-way radio system na gumagamit ng Iridium® satellite network. Maaari itong magamit bilang isang tool sa komunikasyon sa mga malalayong lugar kung saan walang mobile phone o landline na imprastraktura ng network. Kahit na ang imprastraktura ng terrestrial network ay ginawang hindi nagagamit ng mga tao o natural na sakuna, ang SATELLITE PTT ay maaaring magbigay ng isang matatag na back-up, na independiyente sa ibang mga network. Bukod pa rito, hindi tulad ng mga satellite phone, ang mga gumagamit ng IC-SAT100 ay maaaring agad na magsimulang makipag-usap sa lahat ng mga radyo sa parehong talkgroup, sa isang push lang ng transmit (PTT) button.
Ang ICOM IC-SAT100 PTT Satellite Radio ay mabilis at madaling i-set up sa pamamagitan ng umiiral na Iridium® Command Center at patuloy na sumusuporta sa hanggang 15 talkgroup. Maaaring ibahagi ang mga talkgroup na nagbibigay-daan sa pandaigdigang interoperability sa mga user, kahit na gumagamit ng iba't ibang Iridium® PTT handset.
Ang ICOM IC-SAT100 PTT Satellite Radio ay nag-aalok ng mga sumusunod na pangunahing tampok:
Waterproof, Dust-tight at Durable Body - nagbibigay ng IP67 waterproofing (1m depth ng tubig sa loob ng 30 minuto) at dust-tight na proteksyon, na ginagawa itong perpekto para sa paggamit sa malupit na panlabas na kapaligiran. Natutugunan din ng radyo ang mga detalye ng MIL-STD 810G at may saklaw na temperatura ng pagpapatakbo mula -30°C hanggang +60°C (-22 °F hanggang 140°F).
Built-in na Emergency Key - isang madaling mahanap na button ay maaaring gamitin para sa mga emergency; na nagpapahintulot sa paghahatid ng isang emergency na tawag sa mga naka-pre-program na user.
Napakahusay na Audio - Ang 1500 mW na audio na inihatid mula sa panloob na speaker ay nagbibigay ng malakas at malinaw na komunikasyon, kahit na sa maingay na kapaligiran.
Pangmatagalang Buhay ng Baterya - Ang ibinibigay na Lithium-ion (Li-ion) na battery pack ay nagbibigay ng hanggang 14.5 na oras ng pagpapatakbo.
Secure Communications - nagbibigay ng mga secure na pag-uusap gamit ang AES 256-bit encryption.
Kasama sa iba pang mga tampok ang:
Display ng maramihang wika (Ingles, Chinese, French, Japanese, at Spanish)
SMA type antenna connector para sa isang opsyonal na external antenna
Inaalis ng AquaQuake™ function ang anumang pagpasok ng tubig na maaaring tumagos sa speaker grill ng unit
USB charging (uri ng USB Micro-B)
Specifications
| MODELO | IC-SAT100 |
|---|---|
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE PTT |
| LUGAR NG PAGGAMIT | 100% GLOBAL |
| TATAK | ICOM |
| NETWORK | IRIDIUM |
| SERBISYO | IRIDIUM PTT |
| URI NG GAMITIN | HANDHELD |
| URI NG ACCESSORY | HANDSET |
| OPERATING TEMPERATURE | -30°C to 60°C (-22°F to 140°F) |
| MGA SUPPORTED NA WIKA | ENGLISH, CHINESE, FRENCH, JAPANESE, SPANISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 54, IP 55, IP 67 |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| MGA TAMPOK | GPS, SOS, BLUETOOTH |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| KONSTELLASYON | 66 SATELLITE |
| HEIGHT | 135 mm (5,3 pouces) |
| LAWAK | 57.8 mm (2.3 inch) |
| LALIM | 32,8 mm (1,3 pouces) |
| TIMBANG | 360 grammes (12,7 oz) avec BP-300 et antenne |
What's included
Ano ang Kasama:
- ICOM IC-SAT100 PTT Satellite Radio
- Pack ng baterya, BP-300
- Belt clip, MBB-5
- Antenna, FA-S102U
- Desktop charger, BC-241
- AC adapter, BC-242