Iridium 9555N Satellite Phone (BPKTN1901)
In stock
- TATAK:
- IRIDIUM
- MODELO:
- 9555N
- BAHAGI #:
- BPKTN1901
- ORIGIN:
- Thailand
- Warranty:
- 12 BUWAN
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-9555-Satellite-Phone
Specifications
| UPC | 609728382551 |
|---|---|
| HS CODE | 85176200 |
| DELIVERY MULA SA | ARIZONA, USA, CALGARY, AB, CANADA, DUBLIN, IRELAND |
| MODELO | 9555N |
| BAHAGI # | BPKTN1901 |
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE PHONE |
| LUGAR NG PAGGAMIT | 100% GLOBAL |
| TATAK | IRIDIUM |
| NETWORK | IRIDIUM |
| SERBISYO | IRIDIUM VOICE |
| URI NG GAMITIN | HANDHELD |
| URI NG ACCESSORY | HANDSET |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| OPERATING TEMPERATURE | -10°C to 55°C (14°F - 131°F) |
| BILIS NG DATA | UP TO 2.4 kbps (SEND / RECEIVE) |
| MGA SUPPORTED NA WIKA | ENGLISH, ARABIC, CZECH, CHINESE, DANISH (DANSK), DUTCH (NEDERLANDS), FINNISH (SUOMI), FRENCH, GERMAN, GREEK, HEBREW, HUNGARIAN, ITALIAN, JAPANESE, KOREAN, NORWEGIAN (NORSK), POLISH, PORTUGUESE, RUSSIAN, SPANISH, SWEEDISH, TURKISH |
| MGA TAMPOK | PHONE, TEXT MESSAGING, FREE INCOMING CALLS*, FREE INCOMING SMS**, FREE VOICEMAIL*** |
| MGA SERTIPIKASYON | IRIDIUM CERTIFIED, FCC, INDUSTRY CANADA |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| KONSTELLASYON | 66 SATELLITE |
| TALK TIME | UP TO 4 HOURS |
| STANDBY TIME | UP TO 30 HOURS |
| HABA | 143 mm |
| LAWAK | 55 mm |
| LALIM | 30 mm |
| TIMBANG | 266 grams (9.4 oz) |
Feature
Mga Tampok ng Iridium 9555
Industrial-grade na disenyo para sa walang kapantay na tibay
Compact na pisikal na footprint para sa streamlined portability
Intuitive na user interface para sa out-of-the-box na pag-andar
Pinahusay na kakayahan sa pagmemensahe ng SMS at email
Pinagsamang speakerphone
Headset at hands-free na kakayahan
Panloob na nakatago na antenna
Mini-USB data port at suporta para sa telepono bilang modem
21 sinusuportahang wika ng menu
Display
200 character na iluminado graphic na display
Mga metro ng lakas ng volume, signal at baterya
May liwanag na keypad na lumalaban sa panahon
Mga Tampok ng Pagtawag
Pinagsamang speakerphone
Mabilis na kumonekta sa Iridium voice mail
Two-way na SMS at maikling kakayahan sa email
Pre-programmable International Access Code (00 o +)
Mailbox para sa voice, numeric at mga text message
Mga mapipiling ring at alert tone (8 na pagpipilian)
Alaala
100-entry na panloob na address book, na may kapasidad para sa maraming numero ng telepono, email address at tala
Address book ng SIM card na may kapasidad na 155-entry
Ang kasaysayan ng tawag ay nagpapanatili ng mga natanggap, hindi nasagot at na-dial na tawag
Mga Tampok ng Kontrol sa Paggamit
Mga call timer na nako-configure ng user para pamahalaan ang mga gastos
Keypad lock at PIN lock para sa karagdagang seguridad
What's included
Iridium Global Coverage Map

Ang Iridium ay naghahatid ng mahahalagang serbisyo sa komunikasyon papunta at mula sa mga malalayong lugar kung saan walang ibang paraan ng komunikasyon na magagamit. Pinapatakbo ng isang natatanging sopistikadong pandaigdigang konstelasyon ng 66 na cross-linked na Low-Earth Orbit (LEO) na mga satellite, ang Iridium® network ay nagbibigay ng mataas na kalidad na mga koneksyon ng boses at data sa buong ibabaw ng planeta, kabilang ang mga daanan ng hangin, karagatan, at mga rehiyon ng polar. Kasama ang ecosystem ng mga kasosyong kumpanya, ang Iridium ay naghahatid ng isang makabago at mayamang portfolio ng mga maaasahang solusyon para sa mga merkado na nangangailangan ng tunay na pandaigdigang komunikasyon.
Sa 780 kilometro lamang mula sa Earth, ang kalapitan ng LEO network ng Iridium ay nangangahulugan ng pole-to-pole coverage, isang mas maikling transmission path, mas malakas na signal, mas mababang latency, at mas maikling oras ng pagpaparehistro kaysa sa mga GEO satellite. Sa kalawakan, ang bawat satellite ng Iridium ay naka-link sa hanggang apat na iba pa na lumilikha ng isang dynamic na network na nagruruta ng trapiko sa mga satellite upang matiyak ang pandaigdigang saklaw, kahit na kung saan ang mga tradisyonal na lokal na sistema ay hindi magagamit.