Iridium Extreme 9575N Satellite Phone sa Safety Yellow (CPKTN1901-002)
Out of stock
- TATAK:
- IRIDIUM
- MODELO:
- 9575N EXTREME IN SAFETY YELLOW
- BAHAGI #:
- CPKTN1901-002
- ORIGIN:
- Thailand
- Warranty:
- 12 BUWAN
- AVAILABILITY:
- SUBJECT TO AVAILABILITY
- SKU:
- Iridium-9575-Satellite-Phone-Yellow
Ang pinahusay na kalidad ng boses, pinagsamang speakerphone at hands-free na kakayahan ay ginagawang matalinong pagpili ang Iridium 9575.
Ang Iridium 9575 Extreme ay pinapagana ng SMS na hinahayaan kang manatiling nakikipag-ugnayan at magbahagi ng mga karanasan sa iba sa pamamagitan ng madaling gamitin na text messaging. Magpadala ng Libreng Text / SMS Message .
Ang Iridium Extreme ay nilagyan ng programmable emergency button na nagpapagana ng kritikal at mabilis na pagtugon kapag kailangan mo ito. Ito ang tanging satellite phone na may GPS enabled SOS button na may mga serbisyong pang-emergency na sinusuportahan ng GEOS Travel Safety Group , kasama nang walang karagdagang bayad. Tingnan ang Mga Detalye .
Ang Iridium 9575 Extreme ay nilagyan ng Location Based Services (LBS) na nagpapagana sa pagpoposisyon ng GPS at nagbibigay-daan sa iyong i-pin point at ibahagi ang iyong mga coordinate mula saanman sa mundo.
Specifications
| MODELO | 9575N EXTREME IN SAFETY YELLOW |
|---|---|
| BAHAGI # | CPKTN1901-002 |
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE PHONE |
| LUGAR NG PAGGAMIT | 100% GLOBAL |
| TATAK | IRIDIUM |
| NETWORK | IRIDIUM |
| SERBISYO | IRIDIUM VOICE |
| URI NG GAMITIN | HANDHELD |
| URI NG ACCESSORY | HANDSET |
| BILIS NG DATA | UP TO 2.4 kbps (SEND / RECEIVE) |
| MGA SUPPORTED NA WIKA | ENGLISH, ARABIC, CZECH, CHINESE, DANISH (DANSK), DUTCH (NEDERLANDS), FINNISH (SUOMI), FRENCH, GERMAN, GREEK, HEBREW, HUNGARIAN, ITALIAN, JAPANESE, KOREAN, NORWEGIAN (NORSK), POLISH, PORTUGUESE, RUSSIAN, SPANISH, SWEEDISH, TURKISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 65 |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| MGA TAMPOK | PHONE, TEXT MESSAGING, GPS, SOS, FREE INCOMING CALLS*, FREE INCOMING SMS**, FREE VOICEMAIL*** |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| KONSTELLASYON | 66 SATELLITE |
| TALK TIME | UP TO 4 HOURS |
| STANDBY TIME | UP TO 30 HOURS |
| HABA | 140 mm (5.5") |
| LAWAK | 60 mm (2.36") |
| LALIM | 27 mm (1.06") |
| TIMBANG | 247 grams (8.7 oz) |
Feature
Iridium 9575 Extreme Features
• Mga serbisyong nakabatay sa lokasyon na pinagana ng GPS
• Online na pagsubaybay
• Naka-enable ang mga customized na solusyon para sa magkakaibang mga merkado
• Mga accessory upang higit na mapahusay ang mga personal na komunikasyon
• Satellite Emergency Notifcation Device (SEND) na sumusunod sa disenyo ng SOS button
• Maaasahang two-way global coverage
• Pinakamatibay na grade-militar na dinisenyo na satellite handset na nagawa
What's included
Iridium Global Coverage Map

Ang Iridium ay naghahatid ng mahahalagang serbisyo sa komunikasyon papunta at mula sa mga malalayong lugar kung saan walang ibang paraan ng komunikasyon na magagamit. Pinapatakbo ng isang natatanging sopistikadong pandaigdigang konstelasyon ng 66 na cross-linked na Low-Earth Orbit (LEO) na mga satellite, ang Iridium® network ay nagbibigay ng mataas na kalidad na mga koneksyon ng boses at data sa buong ibabaw ng planeta, kabilang ang mga daanan ng hangin, karagatan, at mga rehiyon ng polar. Kasama ang ecosystem ng mga kasosyong kumpanya, ang Iridium ay naghahatid ng isang makabago at mayamang portfolio ng mga maaasahang solusyon para sa mga merkado na nangangailangan ng tunay na pandaigdigang komunikasyon.
Sa 780 kilometro lamang mula sa Earth, ang kalapitan ng LEO network ng Iridium ay nangangahulugan ng pole-to-pole coverage, isang mas maikling transmission path, mas malakas na signal, mas mababang latency, at mas maikling oras ng pagpaparehistro kaysa sa mga GEO satellite. Sa kalawakan, ang bawat satellite ng Iridium ay naka-link sa hanggang apat na iba pa na lumilikha ng isang dynamic na network na nagruruta ng trapiko sa mga satellite upang matiyak ang pandaigdigang saklaw, kahit na kung saan ang mga tradisyonal na lokal na sistema ay hindi magagamit.