Iridium 9602N SBD Transceiver (4629A-9603N)
calcActive())">
Ang Iridium 9602N SBD transceiver, na idinisenyo upang maisama sa isang wireless data application kasama ng iba pang hardware at software ng host system, ay nagbibigay ng kumpletong solusyon, kabilang ang pagsubaybay sa mga sasakyang pandagat, pagsubaybay sa kagamitan, at awtomatikong lokasyon ng sasakyan.
In stock
- TATAK:
- IRIDIUM
- MODELO:
- 9602N
- BAHAGI #:
- 4629A-9603N
- ORIGIN:
- Thailand
- Warranty:
- 12 BUWAN
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-9602-SBD-Transceiver
$249.99
- Buy 5 for $244.99 each and save 2%
- Buy 10 for $242.49 each and save 3%
- Buy 20 for $237.49 each and save 5%
- Buy 50 for $232.49 each and save 7%
- Buy 100 for $224.99 each and save 10%
Iridium 9602N SBD Transceiver
Ang Iridium 9602N SBD transceiver, na idinisenyo upang maisama sa isang wireless data application kasama ng iba pang hardware at software ng host system, ay nagbibigay ng kumpletong solusyon para sa isang partikular na aplikasyon o vertical market. Ang Iridium 9602N ay perpekto para sa mga solusyon sa M2M, kabilang ang pagsubaybay sa mga sasakyang pandagat, pagsubaybay sa kagamitan, at awtomatikong lokasyon ng sasakyan.
Ang pandaigdigang, mababang latency na serbisyo ng SBD ng Iridium ay ang perpektong solusyon para sa pagsubaybay sa lahat mula sa mga lalagyan at trak hanggang sa mga eroplano at barko. Ito ay isinama ng Iridium's Value Added Resellers sa vertical market applications sa mga industriya tulad ng Oil & Gas, Rail, Maritime, Aeronautical, Utilities at Government/Military.
Ang Iridium 9602N ay isang single-board transceiver na ibinigay bilang isang "black box" transceiver module. Ang lahat ng mga interface ng device ay ibinibigay ng isang solong multi-pin interface connector, bilang karagdagan sa antenna connector. Tanging ang core transceiver lamang ang ibinigay sa 9602N. Ang lahat ng iba pang mga end user Field Application function tulad ng GPS, microprocessor based logic control, digital at analog input, digital at analog output power supply at antenna ay dapat ibigay ng developer ng solusyon. Ang interface ng device sa buong user connector ay binubuo ng serial-data interface, DC power input, network na available na output at power on/off control line. Ang Iridium 9602N ay hindi nagsasama, o nangangailangan, ng Subscriber Identity Module (kilala rin bilang SIM Card) na ipasok sa Transceiver. Ang Iridium 9602M ay nilayon na gamitin bilang isang transceiver module na nilagyan sa loob ng isa pang host system.
Specifications
| DELIVERY MULA SA | CALGARY, AB, CANADA |
|---|---|
| MODELO | 9602N |
| BAHAGI # | 4629A-9603N |
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE M2M |
| LUGAR NG PAGGAMIT | 100% GLOBAL |
| TATAK | IRIDIUM |
| NETWORK | IRIDIUM |
| SERBISYO | IRIDIUM SBD |
| URI NG GAMITIN | MARITIME, SASAKYAN |
| POWER REQUIREMENTS | +5 V +/- 0.5 V |
| OPERATING TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| APPLICATIONS | ENVIRONMENT & SAFETY MONITORING, FLEET MANAGEMENT, PERSONNEL & ASSET TRACKING, REMOTE AUTOMATION & CONTROL |
| MGA SERTIPIKASYON | CE COMPLIANCE, FCC, RoHS |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| KONSTELLASYON | 66 SATELLITE |
| HABA | 41 mm |
| LAWAK | 45 mm |
| LALIM | 13 mm |
| TIMBANG | 30 grams |
Downloads
BROCHURES
(Size: 2.7 MB)
USER MANUALS
(Size: 1.2 MB)
Write a Review