Iridium AeroAntenna Mobile Permanent Mount Antenna (AT1621-5)
In stock
- TATAK:
- AEROANTENNA
- BAHAGI #:
- AT1621-5
- ORIGIN:
- Estados Unidos
- Warranty:
- 12 BUWAN
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-AT1621-5-Fixed-Mobile
Ang Iridium-frequency antenna na ito (AT1621-5) ay idinisenyo para sa mga land/mobile application at gagana sa parehong voice at data communications system. Ang 197 pulgada ng antenna cable ay kasama at nakakabit sa antenna. Ang antenna ay may kasamang bulkhead connector upang payagan itong mai-install sa bubong ng sasakyan na may isang butas lamang.
Mga pagtutukoy
Diameter: 8.966 cm (3.53 in.)
Taas: 2.108 cm (.83 in.)
Timbang: 283.49 gramo (10.0 oz)
(Ang produktong ito ay ibinebenta rin bilang Beam RST720)
Specifications
| BAHAGI # | AT1621-5 |
|---|---|
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE PHONE |
| LUGAR NG PAGGAMIT | 100% GLOBAL |
| TATAK | AEROANTENNA |
| NETWORK | IRIDIUM |
| SERBISYO | IRIDIUM VOICE |
| URI NG GAMITIN | SASAKYAN |
| URI NG ACCESSORY | ANTENNA |
| OPERATING TEMPERATURE | -40°C to 70°C |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE SA | IRIDIUM 9575 EXTREME, IRIDIUM PTT, IRIDIUM 9555, IRIDIUM 9505A, IRIDIUM 9505, IRIDIUM 9500, IRIDIUM GO! |
| MGA TAMPOK | PASSIVE |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| LAWAK | 8.966 cm (3.53 in.) |
| LALIM | 2,108 cm (0,83 po) |
| TIMBANG | 283,49 grammes (10,0 onces) |