Iridium Beam Passive Antenna Cable Kit - 3m / 9ft (RST931)
In stock
- TATAK:
- BEAM
- BAHAGI #:
- RST931
- ORIGIN:
- United Kingdom
- Warranty:
- 12 BUWAN
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-Passive-Cable-RST931
Iridium Beam Passive Antenna Cable Kit - 3m / 9.8ft (RST931)
Ang Beam RST931 Iridium 3 m (9 na talampakan) antenna cable ay nagbibigay ng nababaluktot na opsyon sa pag-install para sa mga napaka-compact na pag-install, kung saan ang isang transceiver module ay matatagpuan malapit sa antenna at pre-terminated sa mga TNC male connector.
• Sa loob ng 3dB Loss Specification ng Iridium
• Times Microwave Cable
• TNC Tinapos para Kumonekta sa Terminal at Antenna
• Ganap na nasubok
• Nagtipon sa Australia
Specifications
| BAHAGI # | RST931 |
|---|---|
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE PHONE |
| TATAK | BEAM |
| NETWORK | IRIDIUM |
| URI NG ACCESSORY | CABLE |
| OPERATING TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| MGA TAMPOK | PASSIVE |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85444210 |
| HABA | 3m (9.8') |
| TIMBANG | 0.15 kg (0.33 lbs) |