Iridium Edge™
In stock
- TATAK:
- IRIDIUM
- MODELO:
- EDGE
- BAHAGI #:
- EDGE1601
- ORIGIN:
- Thailand
- Warranty:
- 12 BUWAN
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-Edge-SBD-Modem
Iridium Edge™
I-enable ang iyong mga customer na gamitin ang kanilang mga umiiral nang terrestrial-based na solusyon para sa fleet management, telematics, kaligtasan at iba pang remote monitoring application sa pamamagitan ng Iridium Edge™, isang off-the-shelf, maaasahang satellite communications device na umaakma sa mga umiiral nang cellular solution para lumikha ng dual-mode na koneksyon para sa pinakamalayo at hindi mapupuntahan na mga lugar sa mundo.
Ang mabilis na time-to-market ay isang kritikal na bahagi sa napakakumpitensyang kapaligiran ng komunikasyon ngayon. Ang Iridium Edge™ ay isang turnkey, environmentally sealed, masungit na hardware device na nagpapababa sa gastos at mga komplikasyon na nauugnay sa hardware development, paggawa at sertipikasyon ng satellite-specific na terminal.
Mga Pangunahing Tampok ng Iridium Edge™:
- Hardware-ready na device para sa simple, mababang panganib na pagsasama
- Mababang gastos na device para sa abot-kayang pag-aampon ng customer
- Satellite add-on para sa tunay na global coverage
- Off-the-shelf availability para sa mabilis na time-to-market
- Matatag na supply ng kuryente para sa mga pang-industriyang installation
- Environmentally sealed para sa malupit na mga kondisyon
- 180° line of sight para sa mga nakompromiso, bahagyang naka-block na mga lokasyon
- Iridium Short Burst Data℠ (SBD℠) modem para sa mas mataas na bentahe ng network ng Iridium
Mga Pangunahing Merkado:
- Pamamahala ng Fleet
- Malayong Pagsubaybay
- SCADA
- Pagsubaybay sa Asset
- Maritime
Specifications
| MODELO | EDGE |
|---|---|
| BAHAGI # | EDGE1601 |
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE M2M |
| LUGAR NG PAGGAMIT | 100% GLOBAL |
| TATAK | IRIDIUM |
| NETWORK | IRIDIUM |
| SERBISYO | IRIDIUM SBD |
| URI NG GAMITIN | FIXED, MARITIME, SASAKYAN |
| OPERATING TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| INGRESS PROTECTION | IP 67 |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| APPLICATIONS | ASSET TRACKING, ENVIRONMENT & SAFETY MONITORING, FLEET MANAGEMENT, REMOTE AUTOMATION & CONTROL |
| MGA SERTIPIKASYON | CE COMPLIANCE, FCC |
| KONSTELLASYON | 66 SATELLITE |
| HABA | 130 mm (5.11") |
| LAWAK | 80 mm (3.15") |
| LALIM | 30 mm (1.18") |
| TIMBANG | 330 grams (11.64 oz) |
Feature
Network:
- Laki ng Mensahe: 240 bytes (Receive), 370 bytes (Transmit)
- Dalas: 1616 – 1626.5 MHz
Mekanikal:
- Mga Dimensyon: 130 mm (L) x 80 mm (W) x 30 mm (H)
- Proteksyon sa Ingress: IP 67
- Mga labasan sa gilid at ibabang cable
Pangkapaligiran:
- Saklaw ng temperatura ng pagpapatakbo: -40C hanggang 85C
- Saklaw ng temperatura ng imbakan: -40C hanggang 85C
Mga Interface:
- RS232 AT command interface
- On/Off na mga linya ng kontrol
kapangyarihan:
- Power Supply ( 9-32V), protektado ng SAE J1455 Load dump
- Reverse Polarity Protection
- Maximum Power: 1.6W (peak para sa short transmit burst)
- Mababang Power Mode: < 100uA
Mga Sertipikasyon:
- Iridium® satellite network certification
- Mga pag-apruba ng FCC, IC, CE, Australia
- Sumusunod sa RoHS
Iridium Global Coverage Map

Ang Iridium ay ang tanging tagapagbigay ng tunay na pandaigdigang satellite voice at mga solusyon sa data na may kumpletong saklaw ng mundo (kabilang ang mga karagatan, daanan ng hangin at Mga Rehiyong Polar). Ang mga teleponong Iridium ay naghahatid ng mahahalagang serbisyo sa komunikasyon papunta at mula sa mga malalayong lugar kung saan walang ibang paraan ng komunikasyon na magagamit.