Iridium GO! WiFi Smartphone Adapter + Libreng Pagpapadala!!! (AHKT1301) - PRE-OWNED
Out of stock
- TATAK:
- IRIDIUM
- MODELO:
- GO!
- BAHAGI #:
- AHKT1301
- ORIGIN:
- Malaysia
- Warranty:
- 12 BUWAN
- AVAILABILITY:
- SUBJECT TO AVAILABILITY
- SKU:
- Iridium-GO-WiFi-Adapter-Pre-Owned
Iridium GO! WiFi Smartphone Adapter para sa Android at iOS
Iridium GO! lumilikha ng kauna-unahang maaasahang pandaigdigang koneksyon para sa mga komunikasyong boses at data sa iyong smartphone o hanggang 5 mobile device. Huwag mag-alala. Walang roaming charges. Nakakonekta lang at nakikipag-ugnayan saan ka man naroroon, kahit kailan mo kailangan, gamit ang mga device na umaasa ka araw-araw.
Dagdagan pa ang mga personal na komunikasyon
Iridium GO! ay hindi katulad ng anumang nakita ng mundo noon. Pinapatakbo ng pinakamalayong network sa mundo, ang compact, masungit at portable na unit na ito ay lubos na nagpapalawak ng mga kakayahan ng anumang smartphone, laptop o tablet sa pamamagitan ng paggawa ng satellite-backed na Wi-Fi hotspot saanman sa planeta.
Ibahin ang anyo ng iyong smartphone
Iridium GO! agad na binabago ang iyong pinagkakatiwalaang device sa isang pandaigdigang powerhouse ng komunikasyon. Para sa mga corporate climber at weekend warriors, indibidwal, negosyo o gobyerno, para sa sinumang gumagalaw, wala sa hanay o wala sa grid sa pamamagitan ng lupa o sa dagat Iridium GO! nagbibigay-daan sa maaasahang mga kakayahan ng boses at data para sa iyong smartphone o hanggang sa 5 mga mobile device.
Isang personal na rebolusyon sa komunikasyon
Simple
Iridium GO! nagbibigay-daan sa satellite connectivity para sa iyong mga mobile device kung saan hindi magagawa ng mga terrestrial network. I-flip lang ang integrated antenna at mabilis at awtomatikong kumokonekta ang unit na pinapagana ng baterya sa Iridium LEO satellite constellation para gumawa ng kahit saan na Wi-Fi hotspot sa loob ng humigit-kumulang 30.5 metro (100 talampakan) radius. Madali kang makakakonekta at makakapagpatakbo ng maraming device sa loob ng lugar na ito gamit ang Iridium GO! aplikasyon.
Maraming nalalaman
Iridium GO! sumusuporta sa isang buong hanay ng mga pandaigdigang komunikasyon, kabilang ang:
Mobile
Maaari kang kumuha ng Iridium GO! kahit saan. Ito ay sapat na maliit upang magkasya sa iyong bulsa at, tulad ng iba pang mga Iridium device, sapat na matigas upang makayanan ang ulan, buhangin, alikabok at magaspang na paggamit. Maaari itong dalhin, madaling itago sa iyong backpack, o i-mount sa mga sasakyan, sasakyang panghimpapawid at bangka para sa mga mobile application.
Makabago
Pinagsasama ang pinakamahusay na inaalok ng parehong satellite at cellular phone, Iridium GO! ay ang una sa isang buong bagong kategorya ng mga personal na satellite connectivity device. Ito rin ay isang malakas na platform ng pag-unlad na na-optimize para sa mga kasosyo sa Iridium upang bumuo ng mga aplikasyon, na nagpapalawak pa ng mga kakayahan sa komunikasyon sa mga malalayong lokasyon.
Affordable
Iridium GO! ay isang abot-kayang solusyon para sa tunay na pandaigdigang koneksyon. Ginagamit at pinapalawak nito ang iyong mga kasalukuyang pinagkakatiwalaang device, tugma sa mga operating system ng Apple at Android, at inaalis ang mga singil sa roaming. Nagbibigay-daan ito sa mga koneksyon na maibahagi sa maraming user at sinusuportahan ng mga abot-kayang plano na nagpapanatiling makatwiran ang mga gastos sa boses at data.
Ang iyong mga mobile device ay gagana na ngayon saanman sa planeta
|
Specifications
| MODELO | GO! |
|---|---|
| BAHAGI # | AHKT1301 |
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE PHONE |
| LUGAR NG PAGGAMIT | 100% GLOBAL |
| TATAK | IRIDIUM |
| NETWORK | IRIDIUM |
| SERBISYO | IRIDIUM VOICE, IRIDIUM GO! |
| URI NG GAMITIN | PORTABLE |
| INGRESS PROTECTION | IP 65 |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| MGA TAMPOK | PHONE, TEXT MESSAGING, GPS, SOS |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| KONSTELLASYON | 66 SATELLITE |
| TALK TIME | UP TO 5.5 HOURS |
| STANDBY TIME | UP TO 15.5 HOURS |
| HABA | 114 mm (4.5") |
| LAWAK | 83 mm (3.25") |
| LALIM | 32 mm (1.25") |
| TIMBANG | 304 grams (10.72 oz) |
Iridium Global Coverage Map

Ang Iridium ay ang tanging tagapagbigay ng tunay na pandaigdigang satellite voice at mga solusyon sa data na may kumpletong saklaw ng mundo (kabilang ang mga karagatan, daanan ng hangin at Mga Rehiyong Polar). Ang mga teleponong Iridium ay naghahatid ng mahahalagang serbisyo sa komunikasyon papunta at mula sa mga malalayong lugar kung saan walang ibang paraan ng komunikasyon na magagamit.




