Passive Omnidirectional Antenna para sa Iridium (65000)
calcActive())">
In stock
- TATAK:
- SCAN ANTENNA
- BAHAGI #:
- 65000
- ORIGIN:
- Estados Unidos
- Warranty:
- 12 BUWAN
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Scan-Active-Marine-65000
$0.00
Passive Omnidirectional Antenna para sa Iridium (65000)
| MGA ESPISIPIKASYON NG KURYENTE: | |
|---|---|
| DALAS | 1616 - 1626.5 MHz (L-band) |
| SATELLITE SYSTEM | Iridium |
| IMPEDANCE | 50 ohm |
| POLARIZATION | RHCP |
| AXIAL RATIO | < 6 dB |
| GAIN | 2 dBic |
| VSWR | < 1.5 |
| MEKANIKAL NA ISPISPIKASYON: | |
|---|---|
| KULAY | Maputi, hindi makintab |
| TAAS | 188 mm, 191.5 mm kasama ang base |
| DIAMETER | 95 mm |
| MOUNTING | Sa flange 1"-14NF |
| OPERATING TEMPERATURE | -40C hanggang +85C |
| CONNECTOR 1 | N (f) |
| IMPORMASYON SA PAG-ORDER: | |
|---|---|
| BAHAGI BLG. | 65000 |
| BAHAGI BLG. | 65000IP (bulk) |
Specifications
| BAHAGI # | 65000 |
|---|---|
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE PHONE |
| LUGAR NG PAGGAMIT | 100% GLOBAL |
| TATAK | SCAN ANTENNA |
| NETWORK | IRIDIUM |
| URI NG ACCESSORY | ANTENNA |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| MGA TAMPOK | PASSIVE |
| MGA SERTIPIKASYON | IRIDIUM CERTIFIED |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
Write a Review