Thuraya IP + Portable Broadband Satellite Modem
In stock
- TATAK:
- THURAYA
- MODELO:
- IP+
- BAHAGI #:
- 9104
- ORIGIN:
- Estados Unidos
- Warranty:
- 12 BUWAN
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Thuraya-IP-Plus-Modem
Naghahatid ng pinakamabilis na bilis ng IP mula sa isang terminal na kasing laki nito, ang Thuraya IP+ ay ginawa upang suportahan ang isang malawak na hanay ng mga application na kritikal sa misyon. Napakadaling madala, ang Thuraya IP+ ay madaling ma-deploy mula sa backpack patungo sa broadband sa loob ng ilang segundo na nagbibigay-daan sa iyong samantalahin ang maaasahang broadband access mula sa mga lokasyong sakop ng malawak na satellite network ng Thuraya.
Trabaho. Email. Surf. Skype. Facebook. Kahit saan.
Ang mga high-speed IP na kakayahan ng Thuraya IP+ ay nagbibigay-daan sa mga user na ma-access ang mga corporate network at kumonekta sa mga kasamahan, pamilya at mga kaibigan sa pamamagitan ng email, social media at VoIP application, saanman at kailan nila ito kailangan.
Specifications
| DELIVERY MULA SA | DUBAI, UAE |
|---|---|
| MODELO | IP+ |
| BAHAGI # | 9104 |
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE INTERNET |
| LUGAR NG PAGGAMIT | EUROPE, AFRICA, ASIA, AUSTRALIA |
| MANUFACTURER | HUGHES |
| TATAK | THURAYA |
| NETWORK | THURAYA |
| SERBISYO | THURAYA IP |
| URI NG GAMITIN | PORTABLE |
| URI NG ACCESSORY | TERMINAL |
| INGRESS PROTECTION | IP 55 |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| MGA TAMPOK | INTERNET, EMAIL |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| KONSTELLASYON | 2 SATELLITE |
| HABA | 216 mm (8.5") |
| LAWAK | 216 mm (8.5") |
| LALIM | 45 mm |
| TIMBANG | 1.4 kg (3.1 lbs) |
Thuraya IP+ Coverage Map

Ang matatag na satellite network ng Thuraya ay nagbibigay ng saklaw sa pinakamalayong mga lokasyon, na tinitiyak ang mga komunikasyong satellite na walang kasikipan upang panatilihin kang konektado sa lahat ng oras. Mula sa makabagong disenyo ng satellite hanggang sa pagiging maaasahan ng bawat Thuraya device at accessory, nagbibigay kami ng tunay na superior satellite communication solution na lampas sa mga hangganan ng mga terrestrial system at cellular network.
Ang network ng Thuraya ay hindi sumasaklaw sa hilaga o timog Amerika.