Thuraya XT-LITE Satellite Phone
Out of stock
- TATAK:
- THURAYA
- MODELO:
- XT LITE
- ORIGIN:
- Timog Korea
- Warranty:
- 12 BUWAN
- AVAILABILITY:
- CURRENTLY UNAVAILABLE
- SKU:
- Thuraya-XT-LITE-Sat-Phone
- Buy 2 for $587.95 each and save 2%
- Buy 5 for $575.95 each and save 4%
- Buy 10 for $569.95 each and save 5%
- Buy 20 for $563.95 each and save 6%
- Buy 50 for $557.95 each and save 7%
- Buy 100 for $551.95 each and save 8%
Thuraya XT-LITE Satellite Phone
Ang Thuraya XT-LITE ay nagbibigay ng maaasahang satellite phone connectivity na may walang kapantay na halaga. Dinisenyo ito para sa mga user na may malay sa gastos na kailangang manatiling ligtas na konektado, nang hindi nakompromiso sa isang malinaw at walang patid na koneksyon. Ito ay napakadaling gamitin. Maaari kang tumawag sa telepono at magpadala ng mga mensaheng SMS sa satellite mode, tumatawid ka man sa disyerto, naglalayag sa dagat o umaakyat sa mga bundok.
Mga tawag at text message sa satellite mode
Tumawag at magpadala ng mga mensaheng SMS sa satellite mode tuwing walang available na terrestrial network. Tinitiyak ng advanced na omni-directional antenna ang mga walang patid na komunikasyon, na nag-aalok ng tuluy-tuloy na walk-and-talk functionality para sa mga call-on-the-go.
Pangmatagalang buhay ng baterya
Ang Thuraya XT-LITE ay nagbibigay-daan sa mga maaasahang komunikasyon na may pangmatagalang baterya na nagbibigay ng hanggang anim na oras na oras ng pakikipag-usap at hanggang 80 oras na standby time.
Dali ng paggamit
I-charge lang ang iyong telepono at tiyaking gumagana ang iyong SIM card. Ganun kasimple. Pagkatapos ay maaari mong i-program ang Thuraya XT-LITE sa isa sa 13 wikang magagamit (Ang Simplified Chinese ay available bilang isang hiwalay na firmware).
Sinusuportahan ng pinakamatatag at makapangyarihang satellite network
Ang satellite network ng Thuraya ay kilala sa pagkakaroon ng pinakamaaasahang satellite coverage, kabilang ang humigit-kumulang 160 bansa o dalawang-katlo ng mundo. Binibigyang-daan ka ng Thuraya XT-LITE na makatanggap ng abiso sa tawag kahit na nakatago ang satellite antenna, na pinapanatili kang konektado sa lahat ng oras.
Kabilang sa mga karagdagang feature ang: Address book, mga alarm, calculator, kalendaryo, mga log ng tawag, mga conference call, mga contact group, speed dialing, stopwatch at world time.
Specifications
| UPC | 8809260440173 |
|---|---|
| DELIVERY MULA SA | DUBAI, UAE |
| MODELO | XT LITE |
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE PHONE |
| LUGAR NG PAGGAMIT | EUROPE, AFRICA, ASIA, AUSTRALIA |
| TATAK | THURAYA |
| NETWORK | THURAYA |
| SERBISYO | THURAYA VOICE |
| URI NG GAMITIN | HANDHELD |
| URI NG ACCESSORY | HANDSET |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| BILIS NG DATA | N/A |
| MGA SUPPORTED NA WIKA | ENGLISH, ARABIC, FARSI, FRENCH, GERMAN, HINDI, ITALIAN, PORTUGUESE, RUSSIAN, SPANISH, TURKISH, URDU |
| MGA TAMPOK | PHONE, TEXT MESSAGING |
| KONSTELLASYON | 2 SATELLITE |
| TALK TIME | UP TO 6 HOURS |
| STANDBY TIME | UP TO 80 HOURS |
| HABA | 128 mm (5.04") |
| LAWAK | 53 mm (2.09") |
| LALIM | 27 mm (1.06") |
| TIMBANG | 186 grams (6.56 oz) |
Thuraya XT-Lite Coverage Map

Ang matatag na satellite network ng Thuraya ay nagbibigay ng saklaw sa pinakamalayong mga lokasyon, na tinitiyak ang mga komunikasyong satellite na walang kasikipan upang panatilihin kang konektado sa lahat ng oras. Mula sa makabagong disenyo ng satellite hanggang sa pagiging maaasahan ng bawat Thuraya device at accessory, nagbibigay kami ng tunay na superior satellite communication solution na lampas sa mga hangganan ng mga terrestrial system at cellular network.
Ang network ng Thuraya ay hindi sumasaklaw sa hilaga o timog Amerika.