iDirect Evolution X1 DVB-S2 Remote Satellite Router
In stock
- TATAK:
- IDIRECT
- MODELO:
- X1
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- iDirect-Evolution-X1-Router
iDirect Evolution X1 DVB-S2 Remote Satellite Router
Cost-effective remote bundle na angkop para sa malakihang mga network para sa SCADA, Point of Sale, ATM, Femtocells, at maliliit na aplikasyon ng negosyo. Ang remote ay may mga tampok na DVB-S2/ACM at Adaptive TDMA, routing, VLAN functionality, QoS at opsyonal na AES encryption.
Specifications
| MODELO | X1 |
|---|---|
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE INTERNET |
| TATAK | IDIRECT |
| NETWORK | VSAT |
| DALAS | Ku BAND, C BAND (4-8 GHz) |
| MGA SERTIPIKASYON | CE COMPLIANCE, FCC, RoHS |
| HABA | 22.9 cm (9") |
| LAWAK | 17.3 cm (6.8") |
| LALIM | 4.6 cm (1.8") |
| TIMBANG | 0.82 kg (1.8 lb) |