ASE 9575 Extreme BagDock - PTT เปิดใช้งาน (ASE-9575P-BAGDOCK)
In stock
- ยี่ห้อ:
- ASE
- แบบอย่าง:
- BAGDOCK
- ส่วนหนึ่ง #:
- ASE-9575P-BAGDOCK
- ORIGIN:
- สหรัฐอเมริกา
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- ASE-9575P-BAGDOCK
ASE 9575 Extreme BagDock - PTT Enabled (ASE-9575B)
ASE Bag Dock เป็นกระเป๋าสำหรับผู้ตอบสนองแรกที่ทำงานร่วมกับโทรศัพท์ Iridium 9575 Extreme และ 9575 Extreme Push-to-Talk (PTT) (Handsets) โดยเฉพาะ ASE Bag Dock ถูกออกแบบมาเพื่อการใช้งานอย่างรวดเร็วสำหรับทีมผู้ตอบสนองแรกในกรณีภัยพิบัติทางธรรมชาติและที่เกิดจากมนุษย์ Bag Dock เหมาะสำหรับการใช้ในระบบการสื่อสารของผู้ตอบสนองฉุกเฉิน หรือสำหรับผู้ทำงานในสนามที่อยู่ห่างไกลหรือทำงานคนเดียว
Bag Dock มีเสาอากาศที่ติดแม่เหล็กซึ่งสามารถวางได้ทั้งบนหลังคาของรถยนต์หรือวางบนโครงสร้างใกล้เคียง เช่น บนยอดของโครงสร้างชั่วคราวเพื่อให้มี “มุมมองของท้องฟ้า” ที่ดีที่สุดในการเชื่อมต่อกับ Iridium ในรูปแบบที่แข็งแกร่งที่สุด มุมมองของท้องฟ้านี้มีความสำคัญมากเมื่อใช้บริการ Iridium Push-to-Talk (PTT) ที่ทรงพลังใหม่จาก Iridium
ใช้เสาอากาศภายในรถยนต์หากจำเป็นโดยใช้ถ้วยดูดภายในกระจกหน้ารถ Bag Dock ยังช่วยขจัดความจำเป็นในการใช้อุปกรณ์ชาร์จ Iridium ที่ติดอยู่กับฐานของโทรศัพท์/Handset มันช่วยเพิ่มประสิทธิภาพของโทรศัพท์ในสองวิธี:
ให้พอร์ตเชื่อมต่อที่สะดวกซึ่งใช้ Iridium AC หรือ Cigar / Cigarette Charger
ปรับปรุงเสียงโดยการจัดส่งพร้อมกับ Palm Mic (ไมโครโฟนลำโพง) — บางครั้งเรียกว่า “Fist Mic.”
Bag Dock มีแบตเตอรี่ในตัวที่สามารถขยายการใช้งานของ Iridium 9575 ได้ถึง 12-19 ชั่วโมง (ขึ้นอยู่กับการใช้งาน) นอกจากนี้ยังมีไมค์/ลำโพงแบบ fist ที่ออกแบบมาเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพของการสื่อสาร PTT ของคุณ รวมถึงในชุดยังมีการเชื่อมต่อเสียงเสริมหากคุณต้องการรวมเข้ากับระบบเสียงของรถยนต์ หรือใช้กับลำโพงภายนอก
Bag Dock มีถุงผ้าใบที่ทนทานพร้อมแผ่นเวลโครที่ใช้งานง่ายเพื่อเข้าถึงพื้นที่ที่กำหนดเอง/เฉพาะของกระเป๋า เช่น เสาอากาศ สายเคเบิล เป็นต้น Bag Dock ยังมีการบุฟองน้ำเพื่อให้การป้องกันจากการกระแทกและฝุ่น/สิ่งสกปรกสำหรับทั้งโทรศัพท์/Handset Iridium 9575 และสถานี Docking และ Palm Microphone Speaker มันให้แพ็คเกจที่กะทัดรัดสำหรับการจัดเก็บอุปกรณ์เสริมทั้งหมดเพื่อการใช้งานที่รวดเร็วและง่ายดายเมื่อมีความจำเป็น—เราถือว่านี่เป็นโซลูชันที่กะทัดรัดที่สุดที่มีอยู่ในปัจจุบันสำหรับ Iridium 9575.
Specifications
| แบบอย่าง | BAGDOCK |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง # | ASE-9575P-BAGDOCK |
| ประเภทสินค้า | โทรศัพท์ดาวเทียม |
| พื้นที่ใช้งาน | 100% GLOBAL |
| ยี่ห้อ | ASE |
| เครือข่าย | IRIDIUM |
| บริการ | IRIDIUM VOICE |
| ใช้ประเภท | PORTABLE |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | DOCKING STATION |
| เข้ากันได้กับ | IRIDIUM 9575 EXTREME, IRIDIUM PTT |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| ความยาว | 15 cm |
| ความกว้าง | [ "11.5 ซม" ] |
| ความลึก | 33 cm |
| น้ำหนัก | 1.6 kg (3.5 lbs) |
Feature
[
"คุณสมบัติ:
- กระเป๋าอเนกประสงค์ป้องกันแบบรวม
- แบตเตอรี่ในตัวสำหรับการใช้งานที่ยาวนาน
- การติดตั้งอย่างรวดเร็ว
- ขยายการใช้งานของ Iridium 9575 ได้ถึง 12-19 ชั่วโมง
- เสาอากาศแม่เหล็กแบบคู่ (Iridium + GPS)
- สถานีจอด (Cradel) สำหรับโทรศัพท์/เครื่องรับ Iridium 9575 และ 9575PTT
- ชาร์จง่าย
- มีไมโครโฟนและลำโพงที่ปรับปรุงให้ดีขึ้นสำหรับการใช้งานแบบกำปั้น/ฝ่ามือ
- โซลูชันเดียวสำหรับโทรศัพท์ Iridium 9575 และ 9575 PTT
- เพิ่มความแข็งแกร่งให้กับเครือข่าย Push-to-Talk (PTT)
- ปรับปรุงเสียงของไมโครโฟนและลำโพงของโทรศัพท์ 9575
- การติดตั้งทำได้ง่าย - รวมทุกอย่างในหนึ่งเดียว
- การติดตั้งอย่างรวดเร็ว
- เชื่อมต่อกับพลังงาน DC ของรถยนต์หรือที่ชาร์จ AC/DC
- ตัวเชื่อมต่อเสียงเสริมสำหรับการรวมเข้ากับรถยนต์"
]