BEAM Iridium Active Antenna (RST740)
In stock
- ยี่ห้อ:
- BEAM
- ส่วนหนึ่ง #:
- RST740
- ORIGIN:
- สหรัฐอเมริกา
- Warranty:
- 12 เดือน
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-Iridium-Active-RST740
[
"BEAM Iridium Active Antenna (RST740)
เสาอากาศแบบแอคทีฟ Iridium Beam RST740 เป็นเสาอากาศขนาดเล็กแบบรอบทิศทางที่มีคุณภาพสูง มันถูกออกแบบมาให้ทำงานกับด็อกและเทอร์มินัล Iridium BEAM ซึ่งต้องการสาย RF ยาว ผลิตภัณฑ์นี้ออกแบบมาเพื่อใช้กับสายเคเบิลแบบแอคทีฟเท่านั้น มันรองรับการใช้งานสายเคเบิลที่มีความยาวตั้งแต่ 23 เมตรถึงมากกว่า 100 เมตร (328 ฟุต) มาพร้อมกับแหล่งจ่ายไฟ [15V DC output].
เมื่อการติดตั้งเกิน 20 เมตร / 60’ จะมีความคุ้มค่ามากขึ้นในการใช้เสาอากาศ Iridium แบบแอคทีฟ/มีพลังงานที่อนุญาตให้ใช้สายเคเบิลที่บางและราคาถูกกว่าได้ยาวถึง 100 เมตร / 300’ ซึ่งจะไม่สามารถทำได้กับเสาอากาศ Iridium แบบพาสซีฟ เสาอากาศแบบแอคทีฟ RST740 จะทำงานได้กับผลิตภัณฑ์ Beam ทั้งหมดและอุปกรณ์ Iridium ใด ๆ แต่ต้องการสายเคเบิลเสาอากาศแบบแอคทีฟ Beam ที่ได้รับการอนุมัติสำหรับการใช้งานเพื่อจัดการการขยายพลังงานข้ามสาย RF ไปยังเสาอากาศ
หมายเหตุ: การรวมเสาอากาศแบบแอคทีฟกับสายเคเบิลมาตรฐานจะทำให้เสาอากาศเสียหาย." ]
Specifications
| ส่วนหนึ่ง # | RST740 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | โทรศัพท์ดาวเทียม |
| พื้นที่ใช้งาน | 100% GLOBAL |
| ยี่ห้อ | BEAM |
| เครือข่าย | IRIDIUM |
| บริการ | IRIDIUM VOICE |
| ใช้ประเภท | การเดินเรือ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | ANTENNA |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| ความถี่ | L BAND (1-2 GHz) |
| เข้ากันได้กับ | IRIDIUM 9575 EXTREME, IRIDIUM PTT, IRIDIUM 9555, IRIDIUM 9505A, IRIDIUM 9505 |
| คุณสมบัติ | ACTIVE |
| ใบรับรอง | IRIDIUM CERTIFIED |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| HEIGHT | 208,5 mm (8,21 pouces) |
| DIAMETER | 142,4 mm (5,61 μm) |
Feature
• ไอรีเดียมได้รับการอนุมัติ
• กรณีคุณภาพสูง
• เสาอากาศแบบแอคทีฟ
• การติดตั้งบนเสาหรือเสา
• ขนาดเล็ก/พื้นที่สีขาว
• ทิศทางรอบทิศ
• รองรับการใช้งานสายเคเบิลยาว
• รวมกล่องแยกพลังงาน (ต้องการ 9-32 VDC)
• รับประกันการซ่อมหรือเปลี่ยน 12 เดือน