DISCONTINUED - เสาอากาศ Iridium / GPS แบบคู่ (RST702)
calcActive())">
In stock
- ยี่ห้อ:
- BEAM
- ส่วนหนึ่ง #:
- RST702
- ORIGIN:
- สหรัฐอเมริกา
- Warranty:
- 12 เดือน
- AVAILABILITY:
- DISCONTINUED
- SKU:
- Beam-Iridium-GPS-Antenn-RST702
Beam Dual Mode Iridium / GPS Antenna (RST702)
เสาอากาศ Beam RST702 แบบสองโหมด Iridium & GPS ซึ่งออกแบบมาเป็นหลักสำหรับการใช้งานทางทะเล เสาอากาศมาพร้อมกับท่อ PVC ขนาด 30 ซม. (11.8 นิ้ว) ที่ช่วยให้สามารถติดตั้งได้อย่างมั่นคงโดยไม่ให้ตัวเชื่อมต่อถูกเปิดเผยต่อสภาพแวดล้อม เสาอากาศติดตั้งด้วยตัวเชื่อมต่อ SMA แบบหญิงสำหรับ GPS และ SMA สำหรับ Iridium และจะทำงานร่วมกับผลิตภัณฑ์ติดตาม Beam หรืออุปกรณ์อื่น ๆ ที่ใช้ Iridium / GPS ได้ทั้งหมด
Specifications
| ส่วนหนึ่ง # | RST702 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | โทรศัพท์ดาวเทียม |
| พื้นที่ใช้งาน | 100% GLOBAL |
| ยี่ห้อ | BEAM |
| เครือข่าย | IRIDIUM |
| บริการ | IRIDIUM VOICE |
| ใช้ประเภท | FIXED, การเดินเรือ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | ANTENNA |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C to 70°C |
| ความถี่ | L BAND (1-2 GHz) |
| เข้ากันได้กับ | IRIDIUM 9575 EXTREME, IRIDIUM PTT, IRIDIUM 9555, IRIDIUM 9505A |
| คุณสมบัติ | GPS, PASSIVE |
| ใบรับรอง | IRIDIUM CERTIFIED |
| HEIGHT | 80,5 mm (3,17 pouces) |
| DIAMETER | 76,2 mm (3 bustos) |
| น้ำหนัก | 127 grammes (0,28 lb) |
Feature
• ไอรีเดียมได้รับการอนุมัติ
• โพลีเมอร์ที่ทนต่อสภาพอากาศ
• ออกแบบมาสำหรับสภาพแวดล้อมที่รุนแรง
• ตัวเชื่อมต่อ SMA
• โปรไฟล์ต่ำมาก
• ผลิตในสหรัฐอเมริกา
• รับประกันการซ่อมหรือเปลี่ยนภายใน 12 เดือน
Write a Review