Cobham SAILOR Fleet One Maritime Internet System w/ 10 เมตร สายเคเบิล (403744A-00591)
In stock
- ยี่ห้อ:
- COBHAM
- แบบอย่าง:
- FLEET ONE
- ส่วนหนึ่ง #:
- 403744A-00591
- ORIGIN:
- จีน
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Cobham-SAILOR-Fleet-One
[
"Cobham SAILOR Fleet One (403744A-00591)
Fleet One มอบบริการเสียงทั่วโลก, ข้อมูล IP ภูมิภาคสูงสุด 100kbps และการส่งข้อความ SMS
เรือขนาดเล็ก, พลังงานมาก
ด้วยเสาอากาศที่กะทัดรัดและน้ำหนักเบาและการติดตั้งที่ง่าย SAILOR Fleet One เป็นจุดเริ่มต้นที่มีต้นทุนต่ำสู่โลกของการสื่อสารทางทะเลที่ทำให้คุณเชื่อมต่อได้ตลอดเวลา มันช่วยให้การโทรเสียงที่เชื่อถือได้และการเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ตบนบริการ Fleet One ของ Inmarsat ซึ่งใช้พลังงานจากกลุ่มดาวเทียม Inmarsat-4 ที่มีอยู่เพื่อการครอบคลุมทั่วโลก
การใช้งานที่หลากหลาย
SAILOR Fleet One ช่วยให้การเชื่อมต่อข้อมูลสูงสุด 100kbps และการโทรเสียงบนสายเดียว ความสามารถของมันมอบฟังก์ชันการสื่อสารที่สำคัญสำหรับเจ้าของเรือขนาดเล็กและเรือมืออาชีพ SAILOR Fleet One อาจจะเล็ก แต่มีพลังเพียงพอที่จะมอบแบนด์วิธมากมายสำหรับอีเมล, การท่องเว็บ, โซเชียลมีเดีย, เอกสาร/รายงานอิเล็กทรอนิกส์ และการใช้งาน Machine-to-Machine (M2M)
การติดตั้งที่ง่าย
เนื่องจากเสาอากาศ SAILOR Fleet One มีขนาดเล็กและเบา จึงติดตั้งได้ง่ายมาก การเชื่อมต่อเสาอากาศกับอุปกรณ์ใต้ดาดฟ้าง่ายพอที่เจ้าของที่กระตือรือร้นสามารถจัดการการติดตั้งและการบำรุงรักษาได้ด้วยตนเอง ร่วมกับการให้บริการเวลาอากาศที่เชื่อถือได้และมีราคาที่แข่งขันได้ SAILOR Fleet One เป็นการแนะนำที่สมบูรณ์แบบสำหรับการสื่อสารทางทะเลสำหรับเรือขนาดเล็ก
สายพันธุ์ที่ไม่มีใครเทียบ
SAILOR Fleet One ถูกออกแบบตามมาตรฐานสูงเดียวกับสายผลิตภัณฑ์ SAILOR FleetBroadband ที่มีอยู่ ซึ่งใช้ดาวเทียม Inmarsat-4 เดียวกันกับบริการ Fleet One คุณภาพนี้ได้รับการพึ่งพาจากผู้ใช้มากกว่า 45,000 คนทั่วโลก ด้วยความสะดวกในการใช้งานและความทนทานเป็นสิ่งสำคัญ SAILOR Fleet One สามารถเชื่อถือได้ในการให้การสื่อสารที่เชื่อถือได้และมีคุณภาพสูงไม่ว่าจะอยู่ในระหว่างการล่องเรือออกทะเลหรือทำการประมงเพื่อหารายได้"
]
Specifications
| แบบอย่าง | FLEET ONE |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง # | 403744A-00591 |
| GPU | 200 TOPS |
| ประเภทสินค้า | โทรศัพท์ดาวเทียม, อินเทอร์เน็ตผ่านดาวเทียม |
| พื้นที่ใช้งาน | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| ยี่ห้อ | COBHAM |
| เครือข่าย | INMARSAT |
| ใช้ประเภท | การเดินเรือ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | SYSTEM |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| SURVIVAL TEMPERATURE | -40° to 80°C (-40° to 176°F) |
| ความเร็วข้อมูล | UP TO 100 kbps (SEND / RECEIVE) |
| ความถี่ | L BAND (1-2 GHz) |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
What's included
[
"403050C-00581 SAILOR Fleet One Above Deck Unit
",
"403739A-00581 SAILOR Fleet One Below Deck Unit
",
"403670A-00500 Thrane IP Handset incl. Cradle, Wired
",
"37-107338 SAILOR Antenna Cable, 10 meter
",
"83-141368 SAILOR Fleet One CD rom w. UIM,QG,IG"
]