Hughes 9211 BGAN HDR เทอร์มินัลอินเทอร์เน็ตผ่านดาวเทียมแบบพกพา w/ WiFi (3500841-0002)
In stock
- ยี่ห้อ:
- HUGHES
- แบบอย่าง:
- 9211 BGAN HDR
- ส่วนหนึ่ง #:
- 3500841-0002
- ORIGIN:
- สหรัฐอเมริกา
- Warranty:
- 12 เดือน
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Hughes-BGAN-HDR-9211
[
"Hughes 9211 BGAN HDR เทอร์มินัลอินเทอร์เน็ตผ่านดาวเทียมแบบพกพา w/ WiFi
Hughes 9211-HDR ที่มีความทนทานและน้ำหนักเบาเป็นเทอร์มินัลที่มีอัตราข้อมูลสูงในราคาประหยัด เหมาะสำหรับสื่อ รัฐบาล องค์กรไม่แสวงหาผลกำไร ผู้ให้บริการด้านสุขภาพเคลื่อนที่ และอื่นๆ ที่ต้องการความสมดุลที่ดีที่สุดระหว่างประสิทธิภาพสูง คุณภาพของบริการ และต้นทุนที่ต่ำที่สุด
9211-HDR มีการออกแบบที่แข็งแรง กะทัดรัด และทันสมัย?เป็น BGAN ที่มีความสามารถ HDR ที่เล็กที่สุดและเบาที่สุดในโลก ผู้ใช้สามารถเชื่อมต่อที่ความเร็วบรอดแบนด์สตรีมมิ่งมากกว่า 650 kbps พร้อมฟีเจอร์เช่น WiFi แบบหลายผู้ใช้ในตัว
เสาอากาศที่มีพลังงานภายนอกมีให้เพื่อสนับสนุนการติดตั้งสาย RF ยาวสำหรับการติดตั้งชั่วคราวหรือถาวร ผู้ใช้ยังมีอิสระในการเชื่อมต่อเสาอากาศติดตามยานพาหนะเสริม ซึ่งช่วยให้สามารถสื่อสารขณะเคลื่อนที่โดยตรงจากเทอร์มินัล 9211-HDR
Hughes 9211-HDR ช่วยให้ผู้ใช้สามารถส่งและรับข้อมูล IP ผ่าน Ethernet และ/หรือ WiFi 802.11 b/g/n และเสียงหรือแฟกซ์ผ่านการเชื่อมต่อโทรศัพท์มาตรฐาน ทั้งหมดเป็นแบบ IP-based และมีระดับคุณภาพบริการ (QoS) ที่เลือกได้หรือระดับ IP พื้นหลัง Class 1
เครือข่ายบริการ BGAN HDR ของ Inmarsat ขณะนี้มีอัตราการสตรีมใหม่และสูงขึ้น Hughes 9211-HDR รองรับอัตราการสตรีมที่สูงที่สุดที่มีอยู่ (มากกว่า 650 kbps) สำหรับการส่งวิดีโอและข้อมูลที่สำคัญอื่นๆ จากสนาม อัตราการสตรีมแบบไม่สมมาตรได้รับการสนับสนุน ช่วยให้ผู้ใช้สามารถปรับแต่งบริการให้ตรงตามความชอบส่วนบุคคลเพื่อควบคุมและลดต้นทุน
อินเตอร์เฟส
การเชื่อมต่อ Ethernet (RJ45)
การเชื่อมต่อ POTS สำหรับเสียงและแฟกซ์ (RJ11)
การเชื่อมต่อเสาอากาศภายนอก
เข็มทิศและเสียงเพื่อช่วยในการชี้เสาอากาศ"
]
Specifications
| แบบอย่าง | 9211 BGAN HDR |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง # | 3500841-0002 |
| ประเภทสินค้า | อินเทอร์เน็ตผ่านดาวเทียม |
| พื้นที่ใช้งาน | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| ยี่ห้อ | HUGHES |
| เครือข่าย | INMARSAT |
| บริการ | INMARSAT BGAN HDR |
| ใช้ประเภท | FIXED, PORTABLE |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | TERMINAL |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -5°C to 55°C (23°F - 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -25°C to 55°C |
| OTHER DATA INTERFACES | ETHERNET, WI-FI |
| ความเร็วข้อมูล | UP TO 492 kbps (SEND / RECEIVE) |
| STREAMING IP | 32 kbps, 64 kbps, 128 kbps, BGAN X-STREAM |
| INGRESS PROTECTION | IP 65 |
| ความถี่ | L BAND (1-2 GHz) |
| คุณสมบัติ | INTERNET |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| กลุ่มดาว | 3 ดาวเทียม |
| เวลาเตรียมพร้อม | UP TO 36 HOURS |
| ความยาว | 232 mm |
| ความกว้าง | 292 มม |
| ความลึก | 51 mm |
| น้ำหนัก | 2.019 kg |
What's included
แพ็คเกจประกอบด้วย:
- เทอร์มินัล Hughes 9211-HDR
- แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จได้
- สาย Ethernet ยาว 5 เมตร
- อะแดปเตอร์ AC/DC, สาย IEC สามเส้น, หนึ่งเส้นสำหรับการเชื่อมต่อในสหราชอาณาจักร, สหภาพยุโรป และสหรัฐอเมริกา