Intellian s80HD Direct TV ระบบทีวีดาวเทียมทางทะเล (T3-87ATB)
Out of stock
- ยี่ห้อ:
- INTELLIAN
- แบบอย่าง:
- s80HD
- ส่วนหนึ่ง #:
- T3-87ATB
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- DISCONTINUED
- SKU:
- Intellian-s80HD-System-T3-87ATB
Intellian s80HD Direct TV ระบบทีวีดาวเทียมทางทะเล (T2-878T)
ยินดีต้อนรับสู่ WorldView ที่ไม่ถูกขัดจังหวะ
Intellian s80HD WorldView เป็นระบบเสาอากาศดาวเทียมที่มีฟีเจอร์ครบครันที่สุดในปัจจุบัน เมื่อล่องเรือในอเมริกาเหนือ ระบบดูอัลแบนด์นี้จะมอบ DirecTV ในรูปแบบ Full HD พร้อมคุณสมบัติทั้งหมดที่คุณมีที่บ้าน รวมถึง DVR คู่มือช่องรายการล่าสุด และความสามารถสำหรับทุกคนบนเรือในการรับชมช่องต่างๆ พร้อมกัน เมื่อถึงเวลาต้องชั่งน้ำหนักสมอเรือและมุ่งหน้าไปยังส่วนอื่นของโลก Ku-band WorldView Trio LNB ช่วยให้ระบบสามารถให้บริการ HDTV ได้ทั่วโลก
Intellian WorldView Trio LNB ให้การครอบคลุมทั่วโลก
หมดยุคของการกำหนดค่าระบบที่ซับซ้อนใหม่ และเปลี่ยน LNB ด้วยตนเองด้วยครอสโอเวอร์แต่ละตัวเป็นพื้นที่ให้บริการดาวเทียมใหม่ เทคโนโลยี WorldView Trio LNB ของ Intellian ช่วยให้สามารถรับดาวเทียม Ku-Band ทั้งหมดได้ทั่วโลก โมดูล WorldView Trio LNB ได้รับการตั้งโปรแกรมให้เลือกดาวเทียมแต่ละดวงโดยอัตโนมัติ ช่วยให้นักเดินเรือสามารถเพลิดเพลินกับบริการทีวีดาวเทียมใดๆ โดยเพียงแค่เลือกดาวเทียมที่ถูกต้องจากเมนูแบบเลื่อนลงและเชื่อมต่อเครื่องรับที่เกี่ยวข้อง LNB จะสลับไปยังโพลาไรเซชันและความถี่ท้องถิ่นที่ถูกต้องโดยอัตโนมัติตามที่ผู้ให้บริการดาวเทียมกำหนด
โมดูลมัลติสวิตช์
Intellian s80HD WorldView มาพร้อมกับโมดูล Multi-Switch ที่รองรับ SWM เพื่อเชื่อมต่อเครื่องรับสัญญาณดาวเทียม DirecTV สูงสุด 16 เครื่องโดยไม่ต้องใช้ตัวแยกสัญญาณเพิ่มเติม Multi-Switch รองรับทั้งการติดตั้งแบบ Single Wire และแบบมาตรฐาน ช่วยลดความจำเป็นในการใช้ฮาร์ดแวร์เพิ่มเติม
การรับ Ka และ Ku-Band พร้อมกัน
ระบบเสาอากาศ s80HD พร้อมฮอร์นฟีดสามตัวช่วยให้คุณรับดาวเทียม DIRECTV Ka-Band สองดวงพร้อมกันและดาวเทียม DIRECTV Ku-Band หนึ่งดวงที่ 99°W, 101°W และ 103°W สิ่งนี้ทำให้ผู้ชมสามารถรับชมช่อง DIRECTV ทั้งหมดโดยไม่ต้องเปลี่ยนดาวเทียมด้วยตนเอง ง่ายเหมือนที่คุณทำบนชายฝั่ง
Intellian WorldView™ Trio LNB
เทคโนโลยี WorldViewTM Trio LNB ของ Intellian ช่วยให้สามารถรับดาวเทียม Ku-Band ทั้งหมดได้ทั่วโลก LNB ของ WorldViewTM Trio สามารถรับโพลาไรเซชันเชิงเส้นทั้งหมด รวมทั้งโพลาไรเซชันวงกลมด้านซ้ายและขวา โมดูล LNB ได้รับการตั้งโปรแกรมให้เลือก LO ของดาวเทียมแต่ละดวงโดยอัตโนมัติ ซึ่งช่วยให้นักเดินเรือเพลิดเพลินไปกับบริการทีวีดาวเทียมใดๆ เพียงแค่เลือกดาวเทียมเป้าหมายและเชื่อมต่อเครื่องรับสัญญาณดาวเทียม
ระบบกันสั่น 3 แกน
เสาอากาศ s80HD มีความเสถียรในสามแกน ราบ ระดับความสูง และข้ามระดับ ให้การติดตามดาวเทียมที่รวดเร็วและเชื่อถือได้มากขึ้น การป้องกันการสั่นไหวแบบ 3 แกนมีประโยชน์อย่างยิ่งในพื้นที่ใกล้เส้นศูนย์สูตรและสำหรับเรือที่อาจพบว่าตัวเองอยู่ในทะเลที่มีฝนตกหนัก
การเชื่อมต่อไร้สายและมือถือ Aptus
Wi-Fi ACU ในตัวช่วยให้สามารถเชื่อมต่อกับ Aptus App ที่ช่วยให้ควบคุมและตรวจสอบระบบได้ง่าย รวมถึงไลบรารี One-Touch Satellite และการอัปเดตเฟิร์มแวร์
การระบุสัญญาณ DVB-S2
Intellian s80HD สามารถทำงานร่วมกับสัญญาณ DVB-S2 ได้อย่างสมบูรณ์ โดยจะตรวจจับ ระบุ และติดตามดาวเทียมที่ส่งสัญญาณรูปแบบสัญญาณ DVB-S2 จำเป็นต้องมีเครื่องรับและสมัครสมาชิกทีวีดาวเทียมที่มีความสามารถ
รวมโมดูลมัลติสวิตช์
Intellian s80HD มาพร้อมกับโมดูล MultiSwitch แบบติดตั้งบนแร็ค Intellian ขนาด 19 นิ้ว ซึ่งช่วยให้คุณเชื่อมต่อเครื่องรับสัญญาณดาวเทียมประเภทต่างๆ ได้อย่างราบรื่น ความสามารถของ SWM ในตัวช่วยให้การติดตั้งง่ายขึ้นโดยรองรับการติดตั้งสายเดี่ยวกับเครื่องรับโทรทัศน์หลายเครื่อง ทำให้ไม่ต้องใช้ฮาร์ดแวร์และสายเคเบิลเพิ่มเติม

Specifications
| แบบอย่าง | s80HD |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง # | T3-87ATB |
| ประเภทสินค้า | SATELLITE TV |
| พื้นที่ใช้งาน | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| ยี่ห้อ | INTELLIAN |
| เครือข่าย | DIRECTV |
| ใช้ประเภท | การเดินเรือ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | ANTENNA |
| ขนาดเสาอากาศ | 83 cm (32.7 inch) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| น้ำหนัก | 86,2 kg (190 lb) |
| RADOME HEIGHT | 120.5 cm (47.5 inch) |
| RADOME DIAMETER | 113 cm (44.5 inch) |
| RECEPTION FREQUENCY | Ka-band : 18.3 ~ 18.8 GHz, 19.7~20.2GHz, Ku-band : 10.7 ~ 12.75 GHz |
| POLARIZATION | Ka-band : Circular, Ku-band : Linear / Circular Switchable |
| MINIMUM EIRP | Ka-band : 44 dBW, Ku-band : 43 dBW |
| AZIMUTH RANGE | 690° |
| ELEVATION RANGE | -15° ~ 110° |
| CROSS-LEVEL RANGE | ±32° |