ระบบเสาอากาศทางทะเล Intellian v100 VSAT (V3-11B)
calcActive())">
Out of stock
- ยี่ห้อ:
- INTELLIAN
- ส่วนหนึ่ง #:
- V3-11B
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- DISCONTINUED
- SKU:
- Intellian-V100-System-V3-11B
Intellian v110 เป็นระบบเสาอากาศสื่อสาร VSAT ทางทะเล Ku-band ขนาด 1.05 เมตร ด้วยแพลตฟอร์มที่เสถียร 3 แกนและการออกแบบการสั่นสะเทือนและการลดแรงกระแทกที่ได้รับการปรับปรุง v110 สามารถทำงานได้ดีมากกับเรือทุกประเภทที่ต้องการการสื่อสารแบบบรอดแบนด์ "เปิดตลอดเวลา" และ "คุณภาพสูง" ไม่ว่าสภาพอากาศและทะเลจะเลวร้ายเพียงใด v110 สามารถกำหนดค่าได้อย่างง่ายดายสำหรับ SCPC, บรอดแบนด์หรือเครือข่ายดาวเทียมแบบไฮบริดด้วยโมเด็มดาวเทียม iDirect, Comtech Vipersat และ Hughes พร้อมความสามารถ ABS (การสลับลำแสงอัตโนมัติ) v110 เหมาะสำหรับอินเทอร์เน็ตความเร็วสูง การอัปเดตสภาพอากาศและแผนภูมิ อีเมล การถ่ายโอนไฟล์และรูปภาพ การประชุมทางวิดีโอ VoIP VPN และการสำรองฐานข้อมูล
v110 มีช่วง Azimuth ที่ไม่จำกัดสำหรับการติดตามอย่างต่อเนื่องโดยไม่ต้องแกะสายเคเบิลในเสาอากาศ ช่วงระดับความสูงที่กว้างตั้งแต่ -15 ถึง 120 องศาทำให้ v110 สามารถรับสัญญาณได้อย่างราบรื่นในขณะที่เรือกำลังเดินทางใกล้เส้นศูนย์สูตรหรือบริเวณขั้วโลก
v110 ตรงตามข้อกำหนดระยะห่าง 2 องศาของ FCC และสร้างขึ้นด้วยมาตรฐานการสั่นสะเทือนและการกระแทกที่สูงมากของ Intellian การออกแบบที่เรียบง่ายของ v110 ทำให้มีน้ำหนักเบาและมีความน่าเชื่อถือมากกว่าระบบของคู่แข่งในระดับเดียวกัน ด้วยการออกแบบการติดตั้งที่ง่ายที่สุดและส่วนต่อประสานที่เป็นมิตรกับผู้ใช้มากที่สุดที่คุณสามารถหาได้ในตลาด v110 รับประกันได้ว่าคุณจะได้รับประสบการณ์บรอดแบนด์ใหม่ทั้งหมดในทะเล
Specifications
| ส่วนหนึ่ง # | V3-11B |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | อินเทอร์เน็ตผ่านดาวเทียม |
| ยี่ห้อ | INTELLIAN |
| เครือข่าย | VSAT |
| ใช้ประเภท | การเดินเรือ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | ANTENNA |
| ขนาดเสาอากาศ | 105 cm (41.3 inch) |
| น้ำหนัก | Environ. 128 kg (282 lb) |
| RADOME HEIGHT | 151.0 cm (59.63 inch) |
| RADOME DIAMETER | 138 cm (54.3 inch) |
| AZIMUTH RANGE | Unlimited |
| ELEVATION RANGE | -20° ~ 115° |
| CROSS-LEVEL RANGE | Up to ±37° |
Write a Review