โทรศัพท์ดาวเทียม Iridium Extreme 9575N ใน Sporting Camo (CPKTN1901-001)
Out of stock
- ยี่ห้อ:
- IRIDIUM
- แบบอย่าง:
- 9575N EXTREME EN CAMO
- ส่วนหนึ่ง #:
- CPKTN1901-001
- ORIGIN:
- ไทย
- Warranty:
- 12 เดือน
- AVAILABILITY:
- DISCONTINUED
- SKU:
- Iridium-9575-Satellite-Phone-Camo
คุณภาพเสียงที่ดีขึ้น สปีกเกอร์โฟนในตัว และความสามารถแบบแฮนด์ฟรีทำให้ Iridium 9575 เป็นตัวเลือกที่ชาญฉลาด
Iridium 9575 Extreme เปิดใช้งาน SMS เพื่อให้คุณไม่พลาดการติดต่อและแบ่งปันประสบการณ์กับผู้อื่นผ่านการส่งข้อความที่ใช้งานง่าย ส่งข้อความ / ข้อความ SMS ฟรี
Iridium Extreme มาพร้อมกับปุ่มฉุกเฉินที่ตั้งโปรแกรมได้ซึ่งจะเปิดใช้งานการตอบสนองที่สำคัญและรวดเร็วเมื่อคุณต้องการมากที่สุด เป็นโทรศัพท์ผ่านดาวเทียมรุ่นเดียวที่มีปุ่ม SOS ที่เปิดใช้งาน GPS พร้อมบริการฉุกเฉินที่สนับสนุนโดย GEOS Travel Safety Group โดยไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม ดูรายละเอียด
Iridium 9575 Extreme มาพร้อมกับ Location Based Services (LBS) ที่ เปิดใช้งานการระบุตำแหน่ง GPS และช่วยให้คุณระบุจุดและแบ่งปันพิกัดของคุณได้จากทุกที่บนโลก
Specifications
| แบบอย่าง | 9575N EXTREME EN CAMO |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง # | CPKTN1901-001 |
| ประเภทสินค้า | โทรศัพท์ดาวเทียม |
| พื้นที่ใช้งาน | 100% GLOBAL |
| ยี่ห้อ | IRIDIUM |
| เครือข่าย | IRIDIUM |
| บริการ | IRIDIUM VOICE |
| ใช้ประเภท | มือถือ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | HANDSET |
| ความเร็วข้อมูล | UP TO 2.4 kbps (SEND / RECEIVE) |
| ภาษาที่รองรับ | ENGLISH, ARABIC, CZECH, CHINESE, DANISH (DANSK), DUTCH (NEDERLANDS), FINNISH (SUOMI), FRENCH, GERMAN, GREEK, HEBREW, HUNGARIAN, ITALIAN, JAPANESE, KOREAN, NORWEGIAN (NORSK), POLISH, PORTUGUESE, RUSSIAN, SPANISH, SWEEDISH, TURKISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 65 |
| ความถี่ | L BAND (1-2 GHz) |
| คุณสมบัติ | PHONE, TEXT MESSAGING, GPS, SOS, FREE INCOMING CALLS*, FREE INCOMING SMS**, FREE VOICEMAIL*** |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| กลุ่มดาว | 66 ดาวเทียม |
| เวลาพูดคุย | UP TO 4 HOURS |
| เวลาเตรียมพร้อม | UP TO 30 HOURS |
| ความยาว | 140 mm (5.51") |
| ความกว้าง | 60 mm (2.36") |
| ความลึก | 27 mm |
| น้ำหนัก | 247 grams (8.71 oz) |
Feature
คุณสมบัติพิเศษของอิริเดียม 9575
• บริการตามตำแหน่งที่เปิดใช้งาน GPS
• การติดตามออนไลน์
• โซลูชันที่ปรับแต่งได้สำหรับตลาดที่หลากหลาย
• อุปกรณ์เสริมเพื่อยกระดับการสื่อสารส่วนบุคคลอย่างมาก
• การออกแบบปุ่ม SOS ที่สอดคล้องกับอุปกรณ์รับแจ้งเหตุฉุกเฉินผ่านดาวเทียม (SEND)
• ครอบคลุมทั่วโลกแบบสองทางที่เชื่อถือได้
• โทรศัพท์มือถือผ่านดาวเทียมที่ออกแบบมาในระดับกองทัพที่แข็งแกร่งที่สุดเท่าที่เคยสร้างมา
What's included
แผนที่ความครอบคลุมทั่วโลกของอิริเดียม

อิริเดียมมอบบริการการสื่อสารที่จำเป็นไปยังและจากพื้นที่ห่างไกลที่ไม่มีรูปแบบการสื่อสารอื่นให้บริการ เครือข่าย Iridium® ขับเคลื่อนโดยกลุ่มดาวระดับโลกที่มีความซับซ้อนเฉพาะตัวของดาวเทียม Low-Earth Orbit (LEO) ที่เชื่อมโยงข้ามกัน 66 ดวง เครือข่าย Iridium® มอบการเชื่อมต่อเสียงและข้อมูลคุณภาพสูงบนพื้นผิวทั้งหมดของโลก รวมถึงเส้นทางการบิน มหาสมุทร และบริเวณขั้วโลก เมื่อรวมกับระบบนิเวศของบริษัทพันธมิตรแล้ว Iridium นำเสนอผลงานโซลูชั่นที่น่าเชื่อถือและสร้างสรรค์สำหรับตลาดที่ต้องการการสื่อสารทั่วโลกอย่างแท้จริง
ด้วยระยะทางเพียง 780 กิโลเมตรจากพื้นโลก ความใกล้ชิดของเครือข่าย LEO ของอิริเดียมหมายถึงการครอบคลุมแบบเสาต่อเสา เส้นทางการส่งที่สั้นกว่า สัญญาณที่แรงกว่า ความหน่วงต่ำ และเวลาในการลงทะเบียนที่สั้นกว่าดาวเทียม GEO ในอวกาศ ดาวเทียมอิริเดียมแต่ละดวงจะเชื่อมโยงกับอีกสี่ดวงเพื่อสร้างเครือข่ายแบบไดนามิกที่จัดเส้นทางการรับส่งข้อมูลระหว่างดาวเทียมเพื่อให้แน่ใจว่าครอบคลุมทั่วโลก แม้ว่าระบบท้องถิ่นแบบเดิมจะไม่สามารถใช้งานได้ก็ตาม