Iridium AeroAntenna เสาอากาศติดตั้งแบบคงที่ - ติดตั้งด้วยขา (AT1621-73)
อุปกรณ์เสาอากาศ Iridium AeroAntenna Fixed Mast Antenna - ติดตั้งด้วยขา (AT1621-73)
อุปกรณ์เสาอากาศ Iridium AeroAntenna Fixed Mast Antenna สำหรับใช้กับโทรศัพท์ดาวเทียม Iridium 9500, 9505 หรือ 9505A และด็อกพกพา 9570 ให้ประสิทธิภาพการรับสัญญาณที่ยอดเยี่ยมสำหรับการใช้งานถาวรในอาคารหรือทางทะเล ออกแบบมาสำหรับการทำงานในอากาศฟรี (ไม่มีพื้นดิน) เสาอากาศ Iridium แบบติดตั้งเสาคงที่ AT1621-73 ใช้กับโทรศัพท์ดาวเทียม Iridium และ Motorola และระบบสถานีด็อกพกพาที่ติดตั้งถาวรต่างๆ
Specifications
| ส่วนหนึ่ง # | AT1621-73 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | โทรศัพท์ดาวเทียม |
| พื้นที่ใช้งาน | 100% GLOBAL |
| ยี่ห้อ | AEROANTENNA |
| เครือข่าย | IRIDIUM |
| บริการ | IRIDIUM VOICE |
| ใช้ประเภท | FIXED, การเดินเรือ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | ANTENNA |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| ความถี่ | L BAND (1-2 GHz) |
| เข้ากันได้กับ | IRIDIUM 9575 EXTREME, IRIDIUM PTT, IRIDIUM 9555, IRIDIUM 9505A, IRIDIUM 9505, IRIDIUM GO! |
| คุณสมบัติ | PASSIVE |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| HEIGHT | 18,5 cm (7,3 busto) |
| DIAMETER | 8.3 cm (3.25 inches) |
| น้ำหนัก | 226,79 gramas |