เสาอากาศติดถาวรแบบเคลื่อนที่ Iridium AeroAntenna (AT1621-5)
In stock
- ยี่ห้อ:
- AEROANTENNA
- ส่วนหนึ่ง #:
- AT1621-5
- ORIGIN:
- สหรัฐอเมริกา
- Warranty:
- 12 เดือน
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-AT1621-5-Fixed-Mobile
เสาอากาศความถี่อิริเดียม (AT1621-5) นี้ออกแบบมาสำหรับการใช้งานภาคพื้นดิน/เคลื่อนที่ และจะทำงานร่วมกับทั้งระบบสื่อสารด้วยเสียงและข้อมูล รวมสายเสาอากาศ 197 นิ้วและต่อเข้ากับเสาอากาศ เสาอากาศมีขั้วต่อกั้นเพื่อให้สามารถติดตั้งบนหลังคารถที่มีรูเพียงรูเดียว
ข้อมูลจำเพาะ
เส้นผ่านศูนย์กลาง: 8.966 ซม. (3.53 นิ้ว)
ความสูง: 2.108 ซม. (.83 นิ้ว)
น้ำหนัก: 283.49 กรัม (10.0 ออนซ์)
(ผลิตภัณฑ์นี้วางตลาดในชื่อ Beam RST720 ด้วย)
Specifications
| ส่วนหนึ่ง # | AT1621-5 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | โทรศัพท์ดาวเทียม |
| พื้นที่ใช้งาน | 100% GLOBAL |
| ยี่ห้อ | AEROANTENNA |
| เครือข่าย | IRIDIUM |
| บริการ | IRIDIUM VOICE |
| ใช้ประเภท | ยานพาหนะ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | ANTENNA |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C to 70°C |
| ความถี่ | L BAND (1-2 GHz) |
| เข้ากันได้กับ | IRIDIUM 9575 EXTREME, IRIDIUM PTT, IRIDIUM 9555, IRIDIUM 9505A, IRIDIUM 9505, IRIDIUM 9500, IRIDIUM GO! |
| คุณสมบัติ | PASSIVE |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| ความกว้าง | 8.966 cm (3.53 in.) |
| ความลึก | 2,108 cm (0,83 po) |
| น้ำหนัก | 283,49 grammes (10,0 onces) |