ชุดสายเคเบิลเสาอากาศแบบพาสซีฟ Iridium Beam - 3 ม. / 9 ฟุต (RST931)
In stock
- ยี่ห้อ:
- BEAM
- ส่วนหนึ่ง #:
- RST931
- ORIGIN:
- สหราชอาณาจักร
- Warranty:
- 12 เดือน
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-Passive-Cable-RST931
ชุดสายเคเบิลเสาอากาศแบบพาสซีฟ Iridium Beam - 3 ม. / 9.8 ฟุต (RST931)
สายเคเบิลเสาอากาศ Beam RST931 อิริเดียม 3 ม. (9 ฟุต) ให้ตัวเลือกการติดตั้งที่ยืดหยุ่นสำหรับการติดตั้งขนาดเล็กมาก โดยที่โมดูลรับส่งสัญญาณจะอยู่ใกล้กับเสาอากาศและถูกยกเลิกล่วงหน้าด้วยขั้วต่อตัวผู้ TNC
• ภายในข้อกำหนดการสูญเสีย 3dB ของอิริเดียม
• ไทม์ไมโครเวฟเคเบิ้ล
• TNC ยุติการเชื่อมต่อกับเทอร์มินัลและเสาอากาศ
• ผ่านการทดสอบอย่างเต็มที่
• ประกอบในออสเตรเลีย
Specifications
| ส่วนหนึ่ง # | RST931 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | โทรศัพท์ดาวเทียม |
| ยี่ห้อ | BEAM |
| เครือข่าย | IRIDIUM |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | CABLE |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| ความถี่ | L BAND (1-2 GHz) |
| คุณสมบัติ | PASSIVE |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85444210 |
| ความยาว | 3m (9.8') |
| น้ำหนัก | 0.15 kg (0.33 lbs) |