อิริเดียม GO! อแดปเตอร์สมาร์ทโฟน WiFi + ส่งฟรี!!! (AHKT1301) - มือสอง
โทรศัพท์ | แผน | ชุดรวม | อุปกรณ์เสริม | สนับสนุน
Out of stock
- ยี่ห้อ:
- IRIDIUM
- แบบอย่าง:
- GO!
- ส่วนหนึ่ง #:
- AHKT1301
- ORIGIN:
- มาเลเซีย
- Warranty:
- 12 เดือน
- AVAILABILITY:
- SUBJECT TO AVAILABILITY
- SKU:
- Iridium-GO-WiFi-Adapter-Pre-Owned
อิริเดียม GO! อะแดปเตอร์สมาร์ทโฟน WiFi สำหรับ Android และ iOS
อิริเดียม GO! สร้างการเชื่อมต่อทั่วโลกที่เชื่อถือได้เป็นครั้งแรกสำหรับการสื่อสารด้วยเสียงและข้อมูลบนสมาร์ทโฟนของคุณหรืออุปกรณ์พกพาสูงสุด 5 เครื่อง ไม่ต้องห่วง. ไม่มีค่าบริการโรมมิ่ง เพียงเชื่อมต่อและติดต่อกันได้ทุกที่ ทุกเวลา ด้วยอุปกรณ์ที่คุณใช้ในชีวิตประจำวัน
ใช้การสื่อสารส่วนบุคคลเพิ่มเติม
อิริเดียม GO! ไม่เหมือนสิ่งใดในโลกที่เคยเห็นมาก่อน ขับเคลื่อนโดยเครือข่ายที่เข้าถึงได้ไกลที่สุดในโลก อุปกรณ์ขนาดกะทัดรัด ทนทาน และพกพาสะดวกนี้ขยายขีดความสามารถของสมาร์ทโฟน แล็ปท็อป หรือแท็บเล็ตได้อย่างมาก โดยการสร้าง Wi-Fi ฮอตสปอตที่สนับสนุนโดยดาวเทียมได้ทุกที่บนโลกใบนี้
เปลี่ยนสมาร์ทโฟนของคุณ
อิริเดียม GO! เปลี่ยนอุปกรณ์ที่เชื่อถือได้ของคุณให้เป็นโรงไฟฟ้าการสื่อสารระดับโลกทันที สำหรับนักปีนเขาระดับองค์กรและนักรบสุดสัปดาห์ บุคคล องค์กร หรือรัฐบาล สำหรับใครก็ตามที่เคลื่อนไหว อยู่นอกระยะ หรือออกนอกพื้นที่ทางบกหรือในทะเล Iridium GO! เปิดใช้งานความสามารถด้านเสียงและข้อมูลที่เชื่อถือได้สำหรับสมาร์ทโฟนของคุณหรืออุปกรณ์พกพาสูงสุด 5 เครื่อง
การปฏิวัติการสื่อสารส่วนบุคคล
เรียบง่าย
อิริเดียม GO! เปิดใช้งานการเชื่อมต่อดาวเทียมสำหรับอุปกรณ์มือถือของคุณที่เครือข่ายภาคพื้นดินไม่สามารถทำได้ เพียงพลิกเสาอากาศในตัวขึ้น และยูนิตที่ใช้พลังงานจากแบตเตอรี่จะเชื่อมต่ออย่างรวดเร็วและอัตโนมัติกับกลุ่มดาวเทียม Iridium LEO เพื่อสร้าง Wi-Fi hotspot ได้ทุกที่ภายในรัศมีประมาณ 30.5 เมตร (100 ฟุต) คุณสามารถเชื่อมต่อและใช้งานอุปกรณ์หลายเครื่องในพื้นที่นี้ได้อย่างง่ายดายโดยใช้ Iridium GO! แอปพลิเคชัน.
อเนกประสงค์
อิริเดียม GO! รองรับการสื่อสารทั่วโลกอย่างเต็มรูปแบบ รวมถึง:
มือถือ
คุณสามารถใช้อิริเดียม GO! ได้ทุกที่ มีขนาดเล็กพอที่จะใส่ในกระเป๋าของคุณได้ และเช่นเดียวกับอุปกรณ์อิริเดียมอื่นๆ คือทนทานพอที่จะทนฝน ทราย ฝุ่น และการใช้งานที่สมบุกสมบันได้ สามารถพกพา เก็บไว้ในกระเป๋าเป้สะพายหลังของคุณ หรือติดตั้งในยานพาหนะ เครื่องบิน และเรือสำหรับการใช้งานแบบเคลื่อนที่
นวัตกรรม
รวมสิ่งที่ดีที่สุดที่ทั้งดาวเทียมและโทรศัพท์เคลื่อนที่มอบให้ Iridium GO! เป็นอุปกรณ์เชื่อมต่อดาวเทียมส่วนบุคคลประเภทใหม่รายแรก นอกจากนี้ยังเป็นแพลตฟอร์มการพัฒนาที่ทรงพลังที่ปรับให้เหมาะกับพันธมิตรของ Iridium ในการสร้างแอปพลิเคชัน ขยายความสามารถในการสื่อสารให้ดียิ่งขึ้นในสถานที่ห่างไกล
ซื้อได้
อิริเดียม GO! เป็นโซลูชันราคาประหยัดสำหรับการเชื่อมต่อทั่วโลกอย่างแท้จริง ใช้ประโยชน์จากและขยายอุปกรณ์ที่เชื่อถือได้ที่มีอยู่ของคุณ เข้ากันได้กับระบบปฏิบัติการ Apple และ Android และลดค่าบริการโรมมิ่ง อนุญาตให้ใช้การเชื่อมต่อร่วมกันระหว่างผู้ใช้หลายคนและได้รับการสนับสนุนโดยแผนราคาประหยัดที่รักษาต้นทุนเสียงและข้อมูลที่เหมาะสม
อุปกรณ์เคลื่อนที่ของคุณจะทำงานได้ทุกที่บนโลกใบนี้
|
Specifications
| แบบอย่าง | GO! |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง # | AHKT1301 |
| ประเภทสินค้า | โทรศัพท์ดาวเทียม |
| พื้นที่ใช้งาน | 100% GLOBAL |
| ยี่ห้อ | IRIDIUM |
| เครือข่าย | IRIDIUM |
| บริการ | IRIDIUM VOICE, IRIDIUM GO! |
| ใช้ประเภท | PORTABLE |
| INGRESS PROTECTION | IP 65 |
| ความถี่ | L BAND (1-2 GHz) |
| คุณสมบัติ | PHONE, TEXT MESSAGING, GPS, SOS |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| กลุ่มดาว | 66 ดาวเทียม |
| เวลาพูดคุย | UP TO 5.5 HOURS |
| เวลาเตรียมพร้อม | UP TO 15.5 HOURS |
| ความยาว | 114 mm (4.5") |
| ความกว้าง | 83 mm (3.25") |
| ความลึก | 32 mm (1.25") |
| น้ำหนัก | 304 grams (10.72 oz) |
แผนที่ความครอบคลุมทั่วโลกของอิริเดียม

อิริเดียมเป็นผู้ให้บริการโซลูชันเสียงและข้อมูลผ่านดาวเทียมเพียงรายเดียวที่ครอบคลุมทั่วโลกอย่างแท้จริง (รวมถึงมหาสมุทร สายการบิน และเขตขั้วโลก) โทรศัพท์อิริเดียมมอบบริการสื่อสารที่จำเป็นไปยังและจากพื้นที่ห่างไกลที่ไม่มีรูปแบบการสื่อสารอื่นให้บริการ
Support
อิริเดียม GO!® เฟิร์มแวร์
ดาวน์โหลด GO ล่าสุด! อิริเดียม (1.5.2)
ไป! อิริเดียม 1.5.2
และแนวทางการอัพเดตเฟิร์มแวร์




