เสาอากาศ Omni แบบพาสซีฟสำหรับอิริเดียม (+GPS) (65800)
calcActive())">
In stock
- ยี่ห้อ:
- SCAN ANTENNA
- ส่วนหนึ่ง #:
- 65800
- Warranty:
- 12 เดือน
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Scan-Active-Marine-65800
US$0.00
เสาอากาศ Omni แบบพาสซีฟสำหรับอิริเดียม (+GPS) (65800)
| ข้อมูลจำเพาะทางไฟฟ้า: | |
|---|---|
| ความถี่ | 1616 - 1626.5 MHz, 1575.42 MHz (L-แบนด์) |
| ระบบดาวเทียม | อิริเดียม, จีพีเอส |
| อิมพีแดนซ์ | 50 โอห์ม |
| โพลาไรซ์ | RHCP (SAT) |
| อัตราส่วนแกน | < 6 เดซิเบล |
| ได้รับ | 2 เดซิเบล |
| VSWR | < 2.0 |
| กำไร LNA | 25 เดซิเบล (จีพีเอส) |
| รูปเสียงรบกวน | 1.2 เดซิเบล (จีพีเอส) |
| แรงดันไฟ | 3.0 - 5.5 V DC (จีพีเอส) |
| การบริโภคในปัจจุบัน เฉลี่ย | 20 ม |
| ข้อมูลจำเพาะทางกล: | |
|---|---|
| สี | สีขาวมันวาว |
| ความสูง | 111 มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 94 มม |
| น้ำหนัก | 300 กรัม |
| การติดตั้ง | เกลียว 1" (สหรัฐฯ)(1"-14NF) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25C ถึง +55C |
| อุณหภูมิการอยู่รอด | -40C ถึง +80C |
| ตัวเชื่อมต่อ 1 | TNC (ฉ) (กกท.) |
| ตัวเชื่อมต่อ 2 | SMA (ฉ) (จีพีเอส) |
| สายเคเบิ้ล | ไม่รวม |
| สถานที่ติดตั้ง | บนเสาโดยใช้ตัวยึด |
| การป้องกันน้ำเข้า | IP66 |
| การสั่นสะเทือน | IEC60945 |
| ข้อมูลการสั่งซื้อ: | |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | 65800 |
Specifications
| ส่วนหนึ่ง # | 65800 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | โทรศัพท์ดาวเทียม |
| ยี่ห้อ | SCAN ANTENNA |
| เครือข่าย | IRIDIUM |
| บริการ | IRIDIUM VOICE |
| ใช้ประเภท | FIXED, การเดินเรือ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | ANTENNA |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| SURVIVAL TEMPERATURE | -40° to 80°C (-40° to 176°F) |
| INGRESS PROTECTION | IP 66 |
| ความถี่ | L BAND (1-2 GHz) |
| คุณสมบัติ | GPS, PASSIVE |
| ใบรับรอง | IRIDIUM CERTIFIED |
| HEIGHT | 111 millimètres |
| DIAMETER | increased by 94 million rubles. |
| น้ำหนัก | 320 grammes |
Write a Review