Thuraya GSM Extender
In stock
- ยี่ห้อ:
- THURAYA
- ส่วนหนึ่ง #:
- GSM
- Warranty:
- 12 เดือน
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Thuraya-GSM
Thuraya GSM Extender
Specifications
| ส่วนหนึ่ง # | GSM |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | อินเทอร์เน็ตผ่านดาวเทียม |
| พื้นที่ใช้งาน | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| MANUFACTURER | HUGHES |
| ยี่ห้อ | THURAYA |
| เครือข่าย | THURAYA |
| บริการ | THURAYA IP |
| ใช้ประเภท | PORTABLE |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | TERMINAL |
| INGRESS PROTECTION | IP 55 |
| คุณสมบัติ | INTERNET |
| กลุ่มดาว | 2 ดาวเทียม |
| ความยาว | 216 mm (8.5") |
| ความกว้าง | 216 mm (8.5") |
| ความลึก | 45 mm |
| น้ำหนัก | 1.4 kg (3.1 lbs) |
แผนที่ความคุ้มครองของ Thuraya

เครือข่ายดาวเทียมที่แข็งแกร่งของ Thuraya ครอบคลุมพื้นที่ห่างไกลที่สุด ทำให้มั่นใจได้ว่าการสื่อสารผ่านดาวเทียมจะปราศจากความแออัด เพื่อให้คุณเชื่อมต่อได้ตลอดเวลา จากการออกแบบดาวเทียมที่เป็นนวัตกรรมใหม่ไปจนถึงความน่าเชื่อถือของอุปกรณ์และอุปกรณ์เสริมของ Thuraya แต่ละชิ้น เรานำเสนอโซลูชันการสื่อสารผ่านดาวเทียมที่เหนือกว่าอย่างแท้จริง นอกเหนือขอบเขตของระบบภาคพื้นดินและเครือข่ายเซลลูลาร์
เครือข่าย Thuraya ไม่ครอบคลุมในอเมริกาเหนือหรือใต้