Thuraya IP + โมเด็มดาวเทียมบรอดแบนด์แบบพกพา
In stock
- ยี่ห้อ:
- THURAYA
- แบบอย่าง:
- IP+
- ส่วนหนึ่ง #:
- 9104
- ORIGIN:
- สหรัฐอเมริกา
- Warranty:
- 12 เดือน
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Thuraya-IP-Plus-Modem
Thuraya IP+ มอบความเร็ว IP ที่เร็วที่สุดจากเทอร์มินัลที่มีขนาดเท่ากัน ได้รับการออกแบบทางวิศวกรรมเพื่อรองรับแอปพลิเคชันที่สำคัญต่อภารกิจที่หลากหลาย Thuraya IP+ พกพาสะดวก สามารถติดตั้งจากกระเป๋าเป้สะพายหลังไปยังบรอดแบนด์ได้อย่างง่ายดายในเวลาไม่กี่วินาที ช่วยให้คุณใช้ประโยชน์จากการเข้าถึงบรอดแบนด์ที่เชื่อถือได้จากตำแหน่งที่ครอบคลุมโดยเครือข่ายดาวเทียมที่กว้างขวางของ Thuraya
งาน. อีเมล. ท่อง สไกป์. เฟสบุ๊ค. ที่ไหนก็ได้
ความสามารถด้าน IP ความเร็วสูงของ Thuraya IP+ ทำให้ผู้ใช้สามารถเข้าถึงเครือข่ายองค์กรและเชื่อมต่อกับเพื่อนร่วมงาน ครอบครัว และเพื่อนผ่านทางอีเมล โซเชียลมีเดีย และแอปพลิเคชัน VoIP ได้ทุกที่และทุกเวลาที่พวกเขาต้องการ
Specifications
| จัดส่งจาก | DUBAI, UAE |
|---|---|
| แบบอย่าง | IP+ |
| ส่วนหนึ่ง # | 9104 |
| ประเภทสินค้า | อินเทอร์เน็ตผ่านดาวเทียม |
| พื้นที่ใช้งาน | EUROPE, AFRICA, ASIA, AUSTRALIA |
| MANUFACTURER | HUGHES |
| ยี่ห้อ | THURAYA |
| เครือข่าย | THURAYA |
| บริการ | THURAYA IP |
| ใช้ประเภท | PORTABLE |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | TERMINAL |
| INGRESS PROTECTION | IP 55 |
| ความถี่ | L BAND (1-2 GHz) |
| คุณสมบัติ | INTERNET, EMAIL |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| กลุ่มดาว | 2 ดาวเทียม |
| ความยาว | 216 mm (8.5") |
| ความกว้าง | 216 mm (8.5") |
| ความลึก | 45 mm |
| น้ำหนัก | 1.4 kg (3.1 lbs) |
แผนที่ความคุ้มครอง IP+ ของ Thuraya

เครือข่ายดาวเทียมที่แข็งแกร่งของ Thuraya ครอบคลุมพื้นที่ห่างไกลที่สุด ทำให้มั่นใจได้ว่าการสื่อสารผ่านดาวเทียมจะปราศจากความแออัด เพื่อให้คุณเชื่อมต่อได้ตลอดเวลา จากการออกแบบดาวเทียมที่เป็นนวัตกรรมใหม่ไปจนถึงความน่าเชื่อถือของอุปกรณ์และอุปกรณ์เสริมของ Thuraya แต่ละชิ้น เรานำเสนอโซลูชันการสื่อสารผ่านดาวเทียมที่เหนือกว่าอย่างแท้จริง นอกเหนือขอบเขตของระบบภาคพื้นดินและเครือข่ายเซลลูลาร์
เครือข่าย Thuraya ไม่ครอบคลุมในอเมริกาเหนือหรือใต้