โทรศัพท์ผ่านดาวเทียม Thuraya XT-LITE
Out of stock
- ยี่ห้อ:
- THURAYA
- แบบอย่าง:
- XT LITE
- ORIGIN:
- เกาหลีใต้
- Warranty:
- 12 เดือน
- AVAILABILITY:
- CURRENTLY UNAVAILABLE
- SKU:
- Thuraya-XT-LITE-Sat-Phone
- Buy 2 for US$587.95 each and save 2%
- Buy 5 for US$575.95 each and save 4%
- Buy 10 for US$569.95 each and save 5%
- Buy 20 for US$563.95 each and save 6%
- Buy 50 for US$557.95 each and save 7%
- Buy 100 for US$551.95 each and save 8%
โทรศัพท์ผ่านดาวเทียม Thuraya XT-LITE
Thuraya XT-LITE ให้การเชื่อมต่อโทรศัพท์ผ่านดาวเทียมที่เชื่อถือได้พร้อมความคุ้มค่าที่เหนือชั้น ได้รับการออกแบบมาสำหรับผู้ใช้ที่คำนึงถึงค่าใช้จ่ายซึ่งต้องการเชื่อมต่ออย่างปลอดภัยโดยไม่สูญเสียการเชื่อมต่อที่ชัดเจนและไม่สะดุด มันใช้งานง่ายมาก คุณสามารถโทรออกและส่งข้อความ SMS ในโหมดดาวเทียมได้ ไม่ว่าคุณจะข้ามทะเลทราย ล่องเรือในทะเล หรือปีนเขา
โทรและส่งข้อความในโหมดดาวเทียม
โทรออกและส่งข้อความ SMS ในโหมดดาวเทียมเมื่อใดก็ตามที่ไม่มีเครือข่ายภาคพื้นดิน เสาอากาศรอบทิศทางขั้นสูงช่วยให้มั่นใจได้ถึงการสื่อสารที่ไม่สะดุด มอบฟังก์ชันการเดินและพูดคุยที่ราบรื่นสำหรับการโทรขณะเดินทาง
อายุการใช้งานแบตเตอรี่ที่ยาวนาน
Thuraya XT-LITE ช่วยให้สามารถสื่อสารได้อย่างน่าเชื่อถือด้วยแบตเตอรี่ที่ใช้งานได้ยาวนานซึ่งให้เวลาสนทนาสูงสุด 6 ชั่วโมงและเวลาสแตนด์บายสูงสุด 80 ชั่วโมง
สะดวกในการใช้
เพียงชาร์จโทรศัพท์ของคุณและตรวจสอบให้แน่ใจว่าซิมการ์ดของคุณใช้งานได้ มันง่ายมาก จากนั้น คุณสามารถตั้งโปรแกรม Thuraya XT-LITE เป็นภาษาใดภาษาหนึ่งจาก 13 ภาษาที่มี (ภาษาจีนตัวย่อมีให้ในเฟิร์มแวร์แยกต่างหาก)
รองรับโดยเครือข่ายดาวเทียมที่แข็งแกร่งและทรงพลังที่สุด
เครือข่ายดาวเทียมของ Thuraya มีชื่อเสียงในด้านการครอบคลุมดาวเทียมที่เชื่อถือได้มากที่สุด ซึ่งรวมถึงประมาณ 160 ประเทศหรือสองในสามของโลก Thuraya XT-LITE ช่วยให้คุณรับสายเรียกเข้าได้แม้จะเก็บเสาอากาศดาวเทียมไว้ คุณจึงเชื่อมต่อได้ตลอดเวลา
คุณสมบัติเพิ่มเติม ประกอบด้วย: สมุดที่อยู่ นาฬิกาปลุก เครื่องคิดเลข ปฏิทิน บันทึกการโทร การประชุมทางโทรศัพท์ กลุ่มผู้ติดต่อ โทรด่วน นาฬิกาจับเวลา และเวลาโลก
Specifications
| UPC | 8809260440173 |
|---|---|
| จัดส่งจาก | DUBAI, UAE |
| แบบอย่าง | XT LITE |
| ประเภทสินค้า | โทรศัพท์ดาวเทียม |
| พื้นที่ใช้งาน | EUROPE, AFRICA, ASIA, AUSTRALIA |
| ยี่ห้อ | THURAYA |
| เครือข่าย | THURAYA |
| บริการ | THURAYA VOICE |
| ใช้ประเภท | มือถือ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | HANDSET |
| ความถี่ | L BAND (1-2 GHz) |
| ความเร็วข้อมูล | N/A |
| ภาษาที่รองรับ | ENGLISH, ARABIC, FARSI, FRENCH, GERMAN, HINDI, ITALIAN, PORTUGUESE, RUSSIAN, SPANISH, TURKISH, URDU |
| คุณสมบัติ | PHONE, TEXT MESSAGING |
| กลุ่มดาว | 2 ดาวเทียม |
| เวลาพูดคุย | UP TO 6 HOURS |
| เวลาเตรียมพร้อม | UP TO 80 HOURS |
| ความยาว | 128 mm (5.04") |
| ความกว้าง | 53 mm (2.09") |
| ความลึก | 27 mm (1.06") |
| น้ำหนัก | 186 grams (6.56 oz) |
แผนที่ความครอบคลุมของ Thuraya XT-Lite

เครือข่ายดาวเทียมที่แข็งแกร่งของ Thuraya ครอบคลุมพื้นที่ห่างไกลที่สุด ทำให้มั่นใจได้ว่าการสื่อสารผ่านดาวเทียมจะปราศจากความแออัด เพื่อให้คุณเชื่อมต่อได้ตลอดเวลา จากการออกแบบดาวเทียมที่เป็นนวัตกรรมใหม่ไปจนถึงความน่าเชื่อถือของอุปกรณ์และอุปกรณ์เสริมของ Thuraya แต่ละชิ้น เรานำเสนอโซลูชันการสื่อสารผ่านดาวเทียมที่เหนือกว่าอย่างแท้จริง นอกเหนือขอบเขตของระบบภาคพื้นดินและเครือข่ายเซลลูลาร์
เครือข่าย Thuraya ไม่ครอบคลุมในอเมริกาเหนือหรือใต้