iDirect Evolution X1 DVB-S2 รีโมทเราท์เตอร์ดาวเทียม
In stock
- ยี่ห้อ:
- IDIRECT
- แบบอย่าง:
- X1
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- iDirect-Evolution-X1-Router
iDirect Evolution X1 DVB-S2 Remote Satellite Router
ชุดอุปกรณ์ระยะไกลที่คุ้มค่าเหมาะสำหรับเครือข่ายขนาดใหญ่สำหรับ SCADA, จุดขาย, ATM, Femtocells, และแอปพลิเคชันสำหรับธุรกิจขนาดเล็ก อุปกรณ์ระยะไกลมีฟีเจอร์ DVB-S2/ACM และ TDMA แบบปรับตัว, การจัดเส้นทาง, ฟังก์ชัน VLAN, QoS และการเข้ารหัส AES แบบเลือกได้
Specifications
| แบบอย่าง | X1 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | อินเทอร์เน็ตผ่านดาวเทียม |
| ยี่ห้อ | IDIRECT |
| เครือข่าย | VSAT |
| ความถี่ | Ku BAND, C BAND (4-8 GHz) |
| ใบรับรอง | CE COMPLIANCE, FCC, RoHS |
| ความยาว | 22.9 cm (9") |
| ความกว้าง | ["17.3 ซม. (6.8\")"] |
| ความลึก | 4.6 cm (1.8") |
| น้ำหนัก | 0.82 kg (1.8 lb) |