Beam DriveDOCK Extreme Wireless Push-To-Talk (PTT) Bundle (EXTRMDD-PTT-W1A)
In stock
- TATAK:
- BEAM
- BAHAGI #:
- EXTRMDD-PTT-W1A
- ORIGIN:
- China
- Warranty:
- 12 BUWAN
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-Beam-9575-EXTRMDD-PTT-W1
Beam DriveDOCK Extreme Wireless Push-To-Talk (PTT) Bundle (EXTRMDD-PTT-W1)
Ang masungit na premium na remote speaker microphone ng wireless handset, ay naghahatid ng pambihirang malinaw na audio sa bawat sitwasyon kapag nakakonekta sa Beam Extreme Docking Station. Nagtatampok ang mikropono ng napakadaling pandamdam na pindutan ng PTT na nagbibigay ng parehong mekanikal at naririnig na feedback sa tuwing pinindot mo, para malaman mong ipinapadala ang iyong tawag.
Mga Extreme na Interface ng DriveDOCK
| Privacy Handset (Line In/Out) | 4-pole 3.5mm audio jack sa ilalim ng duyan ng DriveDOCK. |
| Panlabas na Speaker at Mikropono | Isang pahalang na 2-pin Microfit connector sa cable loom para sa speaker at isang vertical na 2-pin Microfit connector para sa mikropono. |
| Data Port (USB) | USB Mini-B 5-pin na babae (USB Slave). Sumusunod sa USB 2.0, CDC Serial profile. |
| Alarm (Alert) Loop | Alarm Mode: "Normally-Closed" Loop IN to OUT Hanggang 50m cable ay nagpapatakbo ng maraming mga pindutan sa serye. Brown wire ay Input, Green wire ay Output. |
| Horn Output / Audio System Mute | Asul na kawad sa cable loom. Ang output ng open collector ay maaaring i-interface sa 12V o 24V DC na may hanggang 120mA na kasalukuyang kakayahan sa lababo. |
| Power Cable | 4-way na Microfit socket. +Vin (Red wire),0V (GND, Black wire), at ACC (On/Off Sense, Yellow wire). 9-32VDC mapagparaya. ACC sense: High(1) > +7Vdc Low (0) 0V < +5Vdc |
| Mga LED/Mga Pindutan | Bluetooth, Ringer, Track, I-mute, Pataas at Pababa |
Specifications
| BAHAGI # | EXTRMDD-PTT-W1A |
|---|---|
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE PHONE |
| LUGAR NG PAGGAMIT | 100% GLOBAL |
| TATAK | BEAM |
| NETWORK | IRIDIUM |
| SERBISYO | IRIDIUM PTT |
| URI NG GAMITIN | SASAKYAN |
| URI NG ACCESSORY | DOCKING STATION |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE SA | IRIDIUM PTT |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
Feature
• Matibay at maaasahang mic/speaker handset
• IP55 weatherproof compliance, built vibration at drop resistant
• Pinahusay na malinaw na kalidad ng audio
• Tugma sa umiiral na BEAM DriveDOCK Extreme
• Sinusuportahan ang BOTH Phone at PTT mode ng Iridium Network
• Kakayahang palakasin ang PTT audio sa panlabas na cabin loudspeaker
• Pag-mount sa kaliwa o kanang bahagi ng bracket
• 3.5mm earpiece jack para sa mga opsyonal na accessory ng earpiece
Iridium Global Coverage Map

Ang Iridium ay naghahatid ng mahahalagang serbisyo sa komunikasyon papunta at mula sa mga malalayong lugar kung saan walang ibang paraan ng komunikasyon na magagamit. Pinapatakbo ng isang natatanging sopistikadong pandaigdigang konstelasyon ng 66 na cross-linked na Low-Earth Orbit (LEO) na mga satellite, ang Iridium® network ay nagbibigay ng mataas na kalidad na mga koneksyon ng boses at data sa buong ibabaw ng planeta, kabilang ang mga daanan ng hangin, karagatan, at mga rehiyon ng polar. Kasama ang ecosystem ng mga kasosyong kumpanya, ang Iridium ay naghahatid ng isang makabago at mayamang portfolio ng mga maaasahang solusyon para sa mga merkado na nangangailangan ng tunay na pandaigdigang komunikasyon.
Sa 780 kilometro lamang mula sa Earth, ang kalapitan ng LEO network ng Iridium ay nangangahulugan ng pole-to-pole coverage, isang mas maikling transmission path, mas malakas na signal, mas mababang latency, at mas maikling oras ng pagpaparehistro kaysa sa mga GEO satellite. Sa kalawakan, ang bawat satellite ng Iridium ay naka-link sa hanggang apat na iba pa na lumilikha ng isang dynamic na network na nagruruta ng trapiko sa mga satellite upang matiyak ang pandaigdigang saklaw, kahit na kung saan ang mga tradisyonal na lokal na sistema ay hindi magagamit.