Iridium 9575 PTT + Beam DriveDOCK Extreme Wireless Push-To-Talk (PTT) Bundle
-
x
Checkout using your account
Checkout as a new customer
Creating an account has many benefits:
In stock
Beam DriveDOCK Extreme Wireless Push-To-Talk (PTT) Bundle (EXTRMDD-PTT-W1)
Ang masungit na premium na remote speaker microphone ng wireless handset, ay naghahatid ng pambihirang malinaw na audio sa bawat sitwasyon kapag nakakonekta sa Beam Extreme Docking Station. Nagtatampok ang mikropono ng napakadaling pandamdam na pindutan ng PTT na nagbibigay ng parehong mekanikal at naririnig na feedback sa tuwing pinindot mo, para malaman mong ipinapadala ang iyong tawag.
| Privacy Handset (Line In/Out) | 4-pole 3.5mm audio jack sa ilalim ng duyan ng DriveDOCK. |
| Panlabas na Speaker at Mikropono | Isang pahalang na 2-pin Microfit connector sa cable loom para sa speaker at isang vertical na 2-pin Microfit connector para sa mikropono. |
| Data Port (USB) | USB Mini-B 5-pin na babae (USB Slave). Sumusunod sa USB 2.0, CDC Serial profile. |
| Alarm (Alert) Loop | Alarm Mode: "Normally-Closed" Loop IN to OUT Hanggang 50m cable ay nagpapatakbo ng maraming mga pindutan sa serye. Brown wire ay Input, Green wire ay Output. |
| Horn Output / Audio System Mute | Asul na kawad sa cable loom. Ang output ng open collector ay maaaring i-interface sa 12V o 24V DC na may hanggang 120mA na kasalukuyang kakayahan sa lababo. |
| Power Cable | 4-way na Microfit socket. +Vin (Red wire),0V (GND, Black wire), at ACC (On/Off Sense, Yellow wire). 9-32VDC mapagparaya. ACC sense: High(1) > +7Vdc Low (0) 0V < +5Vdc |
| Mga LED/Mga Pindutan | Bluetooth, Ringer, Track, I-mute, Pataas at Pababa |
| BAHAGI # | EXTRMDD-PTT-W1A + 9575PTT |
|---|---|
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE PHONE, SATELLITE PTT |
| LUGAR NG PAGGAMIT | 100% GLOBAL |
| TATAK | IRIDIUM |
| NETWORK | IRIDIUM |
| SERBISYO | IRIDIUM PTT |
| URI NG GAMITIN | SASAKYAN |
| URI NG ACCESSORY | BUNDLE |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE SA | IRIDIUM PTT |
• Matibay at maaasahang mic/speaker handset
• IP55 weatherproof compliance, built vibration at drop resistant
• Pinahusay na malinaw na kalidad ng audio
• Tugma sa umiiral na BEAM DriveDOCK Extreme
• Sinusuportahan ang BOTH Phone at PTT mode ng Iridium Network
• Kakayahang palakasin ang PTT audio sa panlabas na cabin loudspeaker
• Pag-mount sa kaliwa o kanang bahagi ng bracket
• 3.5mm earpiece jack para sa mga opsyonal na accessory ng earpiece