Beam IsatDock2 MARINE para sa Inmarsat IsatPhone 2 (ISD2 MARINE)
[
"Beam IsatDock2 MARINE para sa Inmarsat IsatPhone 2 (ISD2 MARINE)
Ang BEAM IsatDock2 MARINE ay isang intelligent docking station na may IP54 rating para sa IsatPhone 2 na partikular na dinisenyo para sa mga aplikasyon sa dagat. Sinusuportahan ng MARINE Dock ang mga serbisyong boses sa pamamagitan ng Bluetooth, RJ11/POTS, handsfree speakerphone o ang aktibong privacy handset. Ang IsatPhone 2 ay ganap na nakapaloob sa docking unit habang nagbibigay pa rin ng buong access at functionality sa gumagamit.
Sinusuportahan ng IsatDock2 MARINE ang Personal Alert at Assistance Alert functionality ng IsatPhone 2 handset. Ang mga mensahe ng Personal Alert ay maaaring ma-trigger sa pamamagitan ng isang pindot lamang sa IsatDock2 MARINE. Agad nitong ipapadala ang iyong GPS na lokasyon pati na rin ang iyong pre-configured na mensahe sa pamamagitan ng SMS o email. Sinusuportahan din ng MARINE Dock ang pag-install ng isang panlabas na pendant o alert button na maaaring i-install sa isang maginhawang lokasyon.
Ang IsatDock2 MARINE ay nagpapahintulot sa IsatPhone 2 handset na magamit sa isang malawak na iba't ibang mga aplikasyon sa dagat, ang intelligent RJ11/POTS interface ay nagpapahintulot sa mga cable run na umabot sa 600m upang kumonekta ng mga standard corded, cordless o DECT handsets na magamit o alternatibong makipag-interface sa isang PBX system na nagpapakita ng mga standard ring, busy at dial tones tulad ng isang standard phone network.
Ang IsatPhone 2 handset, ay ligtas na nakalagay sa dock, ang mga tampok nito ay kinabibilangan ng pag-charge ng telepono, USB data port, in-built ringer at nagpapahintulot sa antenna at power na permanenteng nakakonekta sa dock na handa nang gamitin." ]
Specifications
| MODELO | ISATDOCK2 MARINE |
|---|---|
| BAHAGI # | ISD2Marine |
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE PHONE |
| LUGAR NG PAGGAMIT | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| TATAK | BEAM |
| NETWORK | INMARSAT |
| SERBISYO | INMARSAT VOICE |
| URI NG GAMITIN | MARITIME |
| URI NG ACCESSORY | DOCKING STATION |
| OPERATING TEMPERATURE | -30°C to 70°C (-22°F to 158°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -35°C to 85°C (-31°F to 185°F) |
| INGRESS PROTECTION | IP 54 |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE SA | ISATPHONE 2 |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
Feature
Beam IsatDock2 Marine Mga Tampok:
• Nagcha-charge ng IsatPhone 2
• RJ11/POTS interface
• PABX Integrasyon
• Sinusuportahan ang Assistance Alert & Tracking sa pamamagitan ng IsatPhone 2
• 2 taong warranty sa pagkumpuni/papalit
• Aktibong Privacy Handset
• Nakabuilt-in na handsfree speakerphone
• Naiaangkop na nakabuilt-in na ringer
• Mute na pasilidad
• Status LED na may naaangkop na liwanag
• USB data access
• Kasama ang mga adapter ng IsatDock2 (2x)
What's included
Beam IsatDock2 Marine Nilalaman ng Kahon:
- IsatDock2 MARINE
- 2 x IsatDock2 Adapters
- 110-240V AC Plug Pack
- Privacy Handset
- 10-32V DC Power Cable
- 2m Alert wiring loop
- Wall Mounting Plate
- User Manual & Quick Start Guide