Beam IsatDock2 LITE Docking Station para sa Inmarsat IsatPhone 2 (ISD2Lite)
In stock
- TATAK:
- BEAM
- MODELO:
- ISATDOCK 2 LITE
- BAHAGI #:
- ISD2Lite
- ORIGIN:
- China
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-Inmarsat-IsatPhone-2-Lite
Beam IsatDock2 LITE Docking Station para sa Inmarsat IsatPhone 2 (ISD2 LITE)
Ang Beam IsatDock2 LITE para sa IsatPhone 2 ng Inmarsat ay nagbibigay-daan para sa semi-permanenteng pag-install sa iba't ibang aplikasyon kung saan kinakailangan ang madaling pag-access sa mga karaniwang serbisyo ng boses at data para sa mga aplikasyon sa lupa at dagat. Ang IsatDock LITE ay nagpapahintulot sa IsatPhone 2 na palaging naka-on at handang tumanggap ng mga papasok na tawag, na maaaring sagutin sa pamamagitan ng Bluetooth accessory o ng opsyonal na privacy handset. Habang ang handset ay naka-dock, ang Assistance button, Personal Alert at Tracking functionality ng IsatPhone 2 ay nananatiling ganap na functional. Ang IsatPhone 2 handset ay ligtas na nakalagay sa dock, ang mga tampok nito ay kinabibilangan ng pag-charge ng telepono, USB data port, built-in na ringer at nagpapahintulot sa antenna at power na permanenteng nakakonekta sa dock, handa para sa paggamit. Ang IsatPhone 2 handset ay madaling ipasok at alisin sa pamamagitan ng pagpindot ng isang button sa itaas ng dock na ginagawang napakadaling gamitin kahit malayo sa dock kapag kinakailangan.
Specifications
| MODELO | ISATDOCK 2 LITE |
|---|---|
| BAHAGI # | ISD2Lite |
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE PHONE |
| TATAK | BEAM |
| NETWORK | INMARSAT |
| SERBISYO | INMARSAT VOICE |
| URI NG GAMITIN | MARITIME, SASAKYAN |
| URI NG ACCESSORY | DOCKING STATION |
| STORAGE TEMPERATURE | -20°C to 70°C (-4°F to 158°F) |
| COMPATIBLE SA | ISATPHONE 2 |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| HABA | 99 mm |
| LAWAK | 76 mm |
| LALIM | 299 mm |
| TIMBANG | 560 grams |