Beam LiteDOCK Extreme Docking Station para sa Iridium 9575 (EXTRMLD)
In stock
- MODELO:
- LITEDOCK EXTREME
- BAHAGI #:
- EXTRMLD
- ORIGIN:
- China
- Warranty:
- 24 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-LiteDOCK-Extreme-Iridium
Ang Iridium Extreme handset ay ligtas na nakalagay sa docking station na may madaling mekanismo ng pag-lock na maaaring ipasok at alisin sa pamamagitan ng pagpindot ng isang button. Ito ay sadyang ginawa upang payagan kang gamitin ang SOS emergency, na may nakabuilt-in na kakayahan sa GPS coupling na nagpapahintulot sa iyo na kumonekta ng panlabas na GPS antenna sa dock. Ang Dock ay nagbibigay-daan din sa iyo na gamitin ang side portable handsfree jack para sa mga tawag (kailangan ng customer na gumamit ng corded ear piece na kasama sa pakete ng Iridium 9575 Handsets).
Ang Beam LiteDOCK Extreme ay may USB data port, pag-charge ng telepono, isang pinagsamang Iridium at GPS antenna, na ginagawang posible na panatilihing konektado ang lahat ng antenna cables at power sa docking station, handa para sa paggamit.
Ang dock na ito ay dinisenyo upang maging "napaka" mababa ang gastos. Ang LiteDOCK ay humahawak sa Iridium 9575 Extreme satellite phone, kumpleto na may RAM mount para sa madaling pag-install at dinisenyo upang gamitin ang mga standard Extreme handset accessories para sa pag-charge at tawag sa pamamagitan ng hands free headset. Ang dock ay nagbibigay-daan din sa madaling pag-access sa emergency button at sa pamamagitan ng mga koneksyon ng Iridium at GPS antenna, ay maaaring magbigay ng napakagandang indoor coverage. Ang dock ay may kasamang nakabuilt-in na GPS coupling antenna upang suportahan ang panlabas na GPS antenna. Kaya't lahat ng Extreme GPS tracking at emergency alerts ay ganap na sinusuportahan sa LiteDOCK." ]
Specifications
| MODELO | LITEDOCK EXTREME |
|---|---|
| BAHAGI # | EXTRMLD |
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE PHONE |
| NETWORK | IRIDIUM |
| URI NG GAMITIN | FIXED, MARITIME, SASAKYAN |
| OPERATING TEMPERATURE | -30°C to 70°C (-22°F to 158°F) |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE SA | IRIDIUM 9575 EXTREME |
| MGA TAMPOK | IRIDIUM CERTIFIED |
| MGA SERTIPIKASYON | IRIDIUM CERTIFIED, EMC COMPLIANCE, CE COMPLIANCE, RoHS, ELECTRICAL SAFETY, C-TICK |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| HEIGHT | 212 mm (8,35 pouces) |
| LAWAK | 82.2 mm (3.24 inches) |
| TIMBANG | 0,375 kg (0,83 livre) |