Beam PotsDOCK Extreme Docking Station para sa Iridium 9575 (EXTRMPD)
In stock
- TATAK:
- BEAM
- MODELO:
- POTSDOCK EXTREME
- BAHAGI #:
- EXTRMPD
- ORIGIN:
- China
- Warranty:
- 24 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 7-14 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-PotsDOCK-Extreme-Iridium
Sinusuportahan din ng PotsDOCK ang paggamit ng isang optional compact BEAM Privacy Handset na maaaring ikabit sa tabi ng PotsDOCK para sa karagdagang kaginhawaan kung kinakailangan.
Ang dock ay may tampok na pag-charge ng telepono, isang USB connection para sa data connection, integrated antenna, data at power connection na ginagawang posible na panatilihing nakakabit ang lahat ng antenna cables at power sa dock na handa nang gamitin sa lahat ng oras.
PotsDOCK Extreme CRADLE
. Ligtas na humahawak ng Iridium Extreme handset
. Matibay na disenyo at konstruksyon
. Nagcha-charge ng Iridium Extreme handset na handa nang gamitin
. Integrated antenna connection, Iridium & GPS
. USB connectivity
POTS/RJ11
. Sinusuportahan ang karaniwang cordless & corded telepono (5 REN)
. Ang POTS phone ay maaaring patakbuhin ng 600m (2000 ft) mula sa unit
. Madaling i-integrate sa PBX system
. Ring, busy & dial tones
. Superior voice quality
. Call number processing at quick dial
TRACKING
. Pag-trigger ng Quick GPS
. Interfaces sa BEAM's MyBuddy Extreme
PANIC/ALERTS
. Interfaces sa BEAM?s MyBuddy Location Based web application
. Optional external alert button connection
INTEGRATED BLUETOOTH
. Bluetooth na nakabuilt-in sa docking unit
. Bluetooth hands-free voice connectivity
IN-BUILT RINGER
. Nakabuilt-in na ringer para sa pinahusay na ring indication
VOICE, DATA, SMS, SBD
. Sinusuportahan ang lahat ng Iridium voice, data, SMS & SBD services
. Access sa prepaid, post paid & crew calling
PRIVACY HANDSET
. Sinusuportahan ang optional BEAM Privacy handset
. Auto answer kapag inalis mula sa cup
INSTALLATION
. Sinusuportahan ang 9 - 32V DC power input
. Flexible installation sa pamamagitan ng universal mount
. Ipinapadala kasama ang 100 - 240V AC pack
QUALITY
. Propesyonal na industrial design
. 2 taong kapalit na garantiya para sa kapayapaan ng isip
. 100% factory tested
. Ganap na sertipikado, Iridium, RoHS, CE, AS/EN60950
Specifications
| MODELO | POTSDOCK EXTREME |
|---|---|
| BAHAGI # | EXTRMPD |
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE PHONE |
| TATAK | BEAM |
| NETWORK | IRIDIUM |
| URI NG GAMITIN | FIXED, MARITIME, SASAKYAN |
| URI NG ACCESSORY | DOCKING STATION |
| OPERATING TEMPERATURE | -20°C to 70°C (-4°F to 158°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -30°C to 85°C (-22°F to 185°F) |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE SA | IRIDIUM 9575 EXTREME |
| MGA TAMPOK | PHONE, TEXT MESSAGING, GPS, SOS, BLUETOOTH |
| MGA SERTIPIKASYON | IRIDIUM CERTIFIED, EMC COMPLIANCE, RoHS, WEE, FLAME RETARDANT, SAFETY - SELV, ATMOSPHERIC PROTECTION |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| HEIGHT | 212 mm (8,35 pouces) |
| LAWAK | 82.2 mm (3.24 inches) |
| LALIM | 75,9 mm (2,99 pouces) |
| TIMBANG | 0,45 kg (1 livre) |
Feature
Beam PotsDOCK Extreme Mga Tampok:
• Slim line compact na pag-install
• Naka-integrate na Bluetooth connectivity
• POTS/RJ11 interface, cable runs hanggang 600m/2000ft
• Voice, SMS, SBD at Circuit Switched Data na kayang gawin
• Pagsubaybay at SOS (sa pamamagitan ng 9575 handset)
• USB data interface
• Accessory/Ignition sense
• 9-32V DC power input
• AC Plug pack kasama 110/240 input
• Iridium at GPS Connectors
• PABX Compatible (analogue)
• 2 taong warranty sa pagkumpuni o pagpapalit
What's included
Beam PotsDOCK Extreme Nilalaman ng Kahon:
PotsDOCK Extreme
AC/DC Power Adaptor
DC Power Cable/Fuse Kit
Universal Mounting Bracket (RAM)
User Manual
Quick Start Guide