Cobham BGAN Explorer 325 Vehicular In Motion Satellite Internet System (403721A-00502)
In stock
- TATAK:
- COBHAM
- MODELO:
- EXPLORER 325
- BAHAGI #:
- 403721A-00535
- Warranty:
- 12 BUWAN
- AVAILABILITY:
- SUBJECT TO AVAILABILITY
- SKU:
- Thrane-BGAN-Explorer-325
Cobham BGAN Explorer 325 Vehicular In Motion Satellite Internet System (403721A-00700)
Compact na solusyon sa boses at broadband para sa mga sasakyan
Gamit ang EXPLORER 325 BGAN terminal nagagawa mong kumonekta sa mundo sa pamamagitan ng boses o data sa Inmarsat BGAN kaagad, kahit na gumagalaw ang iyong sasakyan.
Tinitiyak ng pakikipag-usap nang on-the-move ang iyong kakayahang tapusin ang trabaho at sa EXPLORER 325, hindi ka kailanman mawawalan ng ugnayan, kahit na naglalakbay ka nang hanggang 200km/h.
Mabilis na Koneksyon
Binibigyang-daan nito ang BGAN data speeds hanggang 384kbps standard IP at hanggang 128kbps streaming, at pagpapatakbo pababa sa 5° elevation kahit na gumagalaw nang mabilis sa masungit na lupa.
Makinabang mula sa mabilis na koneksyon at kumpiyansa na hindi ito maaantala kapag naglalakbay sa malupit na kapaligiran.
Madaling I-deploy
Napakadaling i-deploy ng EXPLORER 325 - ilagay lang ang antenna sa bubong ng iyong sasakyan, ikonekta ito at ang iyong PC sa terminal at mayroon kang mobile communication hub.
Maaari kang nasa opisina nang wala sa oras. I-access ang VPN, makibalita sa email, mag-browse sa web; na may nakapirming pagpepresyo at walang roaming fee kapag tumawid ka ng mga hangganan.
Compact na Form
Sa 35cm ang lapad, 12cm ang taas at tumitimbang lamang ng 3.6kg, ang EXPLORER 325 ay may pinakamaliit na available na sasakyang BGAN antenna sa merkado.
Ang compact size at price-point ng EXPLORER 325 ay nagbubukas ng mga bagong application para sa on-the-move na komunikasyon, kabilang ang mga tren at trak.
| Mga Dimensyon (H/W/D) | Transciever: 41x231x278mm Antenna: 120/?350mm |
| Timbang | Transciever: 2.4 kg/Antenna: 4.4 kg |
| Karaniwang IP | hanggang 384 kbps |
| Standard na boses | 4 kbps |
| Premium na boses | 3.1 kHz audio, 64 kbps (@elevation >45?) |
Specifications
| MODELO | EXPLORER 325 |
|---|---|
| BAHAGI # | 403721A-00535 |
| GPU | 200 TOPS |
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE INTERNET |
| LUGAR NG PAGGAMIT | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| TATAK | COBHAM |
| NETWORK | INMARSAT |
| SERBISYO | INMARSAT BGAN |
| URI NG GAMITIN | SASAKYAN |
| URI NG ACCESSORY | TERMINAL |
| OPERATING TEMPERATURE | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| SURVIVAL TEMPERATURE | -40° to 80°C (-40° to 176°F) |
| OTHER DATA INTERFACES | 2X ETHERNET |
| BILIS NG DATA | UP TO 240 / 384 kbps (SEND / RECEIVE) |
| STREAMING IP | 32 kbps, 64 kbps, 128 kbps |
| MGA SUPPORTED NA WIKA | ENGLISH, CHINESE, FRENCH, GERMAN, RUSSIAN, SPANISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 31 (TERMINAL), IP 56 (ANTENNA) |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| MGA TAMPOK | PHONE, TEXT MESSAGING, INTERNET, EMAIL, FTP, VIDEO STREAMING, FoIP (FAX) |
| MGA SERTIPIKASYON | INMARSAT LAND CLASS 11 TYPE APPROVAL (VEHICULAR), CE COMPLIANCE, FCC, GMPCS |
What's included
Kasama sa system
1. Ganap na Pinagsamang Auto-Tracking Antenna
- Kulay puti
- Built-in na magnetic mount para sa pag-mount ng antenna
2. EXPLORER Land Vehicular Transceiver.
- Karaniwang Ethernet Cable (2m/6.6ft)
- Starting kit - Quick Start Guide, CD na may mga manual
- 12/24VDC Input Cable
- Antenna Cable, Coax w/ TNC connector (2.7m/8.8ft)
3. Thrane IP handset na may wired na may Duyan at Coiled Cable.
Tukoy para sa 403721A-00520 na variant:
- GNSS: GPS lang - walang suporta sa Glonass, Beidou o Galileo
- Alphasat: Gumagana sa EMEA ngunit hindi sinusuportahan ang pinahabang L-band frequency sa ilalim ng Alphasat
Mapa ng Saklaw ng Inmarsat BGAN

Inilalarawan ng mapa na ito ang mga inaasahan ng Inmarsat sa saklaw kasunod ng komersyal na pagpapakilala ng ikaapat na rehiyon ng L-Band ng Inmarsat. Hindi ito kumakatawan sa isang garantiya ng serbisyo. Ang pagkakaroon ng serbisyo sa gilid ng saklaw na mga lugar ay nagbabago depende sa iba't ibang kundisyon.