Cobham BGAN Explorer 727 Vehicular In Motion Satellite Internet System (403722A-20002)
In stock
- TATAK:
- COBHAM
- MODELO:
- EXPLORER 727
- BAHAGI #:
- 403722A-20002
- Warranty:
- 12 BUWAN
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Thrane-Thrane-BGAN-Exploer-727
Cobham BGAN Explorer 727 Vehicular In Motion Satellite Internet System (403722A-20002)
Ang Cobham BGAN EXPLORER 727 antenna ay naka-mount sa bubong at patuloy na sinusubaybayan ang mga posisyon ng satellite, na nagbibigay naman ng mataas na bilis na koneksyon sa broadband sa lahat ng oras.
High-speed broadband on-the-Move
Awtomatikong sinusubaybayan ng antenna ang mga posisyon ng satellite na nagbibigay-daan sa high-speed connectivity habang on-the-move. Sabay-sabay na 432 kbps na data at mga tawag sa telepono – kahit na sa bilis na lampas sa 200 km/h.
Komunikasyon sa Mobile
Ilagay ang antenna sa bubong ng iyong sasakyan para gawing kumpletong mobile communication hub. Nagbibigay agad ng access sa internet at mga network ng telepono.
Live streaming - o store-and-forward
Pinapadali ang parehong live streaming at store-andforward at nagbibigay-daan sa mga direktang pagpapadala mula sa mga hot spot ng mundo. Gamitin ang pinakamataas na rate ng streaming na available sa BGAN gamit ang BGAN X-Stream kapag ang terminal ay nakatayo pa rin (on-the-pause).
Specifications
| MODELO | EXPLORER 727 |
|---|---|
| BAHAGI # | 403722A-20002 |
| GPU | 200 TOPS |
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE INTERNET |
| LUGAR NG PAGGAMIT | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| TATAK | COBHAM |
| NETWORK | INMARSAT |
| SERBISYO | INMARSAT BGAN |
| URI NG GAMITIN | SASAKYAN |
| URI NG ACCESSORY | TERMINAL |
| OPERATING TEMPERATURE | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| SURVIVAL TEMPERATURE | -40° to 80°C (-40° to 176°F) |
| MGA SUPPORTED NA WIKA | ENGLISH, CHINESE, FRENCH, GERMAN, RUSSIAN, SPANISH |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| MGA TAMPOK | INTERNET |
What's included
Kasama sa system
1. Ganap na Pinagsamang Auto-Tracking Antenna (Puti)
2. EXPLORER Land Vehicular Transceiver
- Karaniwang Ethernet Cable (5m/16.4ft)
- 12/24 VDC input cable (6m/19.7ft)
- Mga Antenna Cable, COAX w/ TNC Connector (2,7m/8.8ft, 8m/26ft)
- Starting kit - Quick Start Guide, CD na may mga manual
3. 403670A-00500: IP handset na naka-wire na may Cradle at Coiled Cable
4. Antenna mounting kit (Fixed / Rail)
Mapa ng Saklaw ng Inmarsat BGAN

Inilalarawan ng mapa na ito ang mga inaasahan ng Inmarsat sa saklaw kasunod ng komersyal na pagpapakilala ng ikaapat na rehiyon ng L-Band ng Inmarsat. Hindi ito kumakatawan sa isang garantiya ng serbisyo. Ang pagkakaroon ng serbisyo sa gilid ng saklaw na mga lugar ay nagbabago depende sa iba't ibang kundisyon.