Hughes 9202M BGAN Lupa Portable Satellite Internet Terminal w/ WiFi (3500566-0004)
In stock
- TATAK:
- HUGHES
- MODELO:
- 9202M BGAN
- BAHAGI #:
- 3500566-0004
- ORIGIN:
- Estados Unidos
- Warranty:
- 12 BUWAN
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Hughes-BGAN-9202-IP-Terminal
Hughes 9202 BGAN Portable Satellite Internet Terminal w/ WiFi
Ang maaasahan at magaan na Hughes 9202 Land Portable Terminal ay may compact at sleek na disenyo. Isang abot-kayang at lubos na kaakit-akit na class 2 portable terminal, ang Hughes 9202 ay perpekto para sa mga gobyerno at NGO, mga unang tumugon, pampublikong kaligtasan at mga mobile health care workers, at mga remote personnel sa mga industriya tulad ng utility, langis at gas, kagubatan, cable, at telecommunications.
Ang Hughes 9202 ay tumatakbo sa Inmarsat Broadband Global Area Network (BGAN) satellite service at nagbibigay ng mataas na pagganap na koneksyon at pagiging maaasahan para sa mga pinaka-demanding na gumagamit at matitinding kondisyon.
Gamit ang pinakamaliit na class 2 BGAN terminal sa mundo, ang mga gumagamit ay maaaring kumonekta sa IP broadband speeds na umabot sa 464kbps, pati na rin samantalahin ang mga tampok tulad ng built-in multi-user Wi-Fi access at automatic context activation (ACA), kabilang ang kakayahang magpadala ng mga SMS message sa pamamagitan ng integrated user interface (IUI) nang walang nakakonektang laptop, smart phone, o iba pang user device.
Ang Hughes 9202 ay nagpapahintulot sa gumagamit na magpadala at tumanggap ng IP traffic sa pamamagitan ng Ethernet at Wi-Fi. Kasabay ng packet data service, sinusuportahan ng Hughes 9202 ang buong ISDN at circuit switched voice at fax calls sa pamamagitan ng dalawang-linya na RJ11 plug.
Ang mga corporate disaster planners at remote field personnel ay maaaring makipagtulungan nang may kumpiyansa at kahusayan sa iba't ibang ahensya at staff ng headquarters gamit ang video, boses, at data nang sabay-sabay. Tulad ng lahat ng Hughes BGAN models, ang Hughes 9202 ay IP-based, na nagbibigay ng selectable, dedicated Quality of Service (QoS) levels.
Specifications
| MODELO | 9202M BGAN |
|---|---|
| BAHAGI # | 3500566-0004 |
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE INTERNET |
| LUGAR NG PAGGAMIT | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| TATAK | HUGHES |
| NETWORK | INMARSAT |
| SERBISYO | INMARSAT BGAN |
| URI NG GAMITIN | PORTABLE |
| URI NG ACCESSORY | TERMINAL |
| OPERATING TEMPERATURE | -5°C to 55°C (23°F - 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -20°C to 60°C with battery -25°C to 80°C excluding battery |
| OTHER DATA INTERFACES | ETHERNET, WI-FI |
| BILIS NG DATA | UP TO 448 / 464 kbps (SEND / RECEIVE) |
| STREAMING IP | 32 kbps, 64 kbps, 128 kbps |
| MGA SUPPORTED NA WIKA | ENGLISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 55 |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| MGA TAMPOK | PHONE, TEXT MESSAGING, INTERNET, EMAIL, FTP, VoIP, VIDEO STREAMING, ISDN (64 Kbps), FoIP (FAX) |
| MGA SERTIPIKASYON | INMARSAT CLASS 2 TYPE APPROVAL, CE COMPLIANCE, FCC |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| KONSTELLASYON | 3 SATELLITE |
| STANDBY TIME | UP TO 36 HOURS |
| HABA | 216 mm (8.5") |
| LAWAK | 216 mm (8.5") |
| LALIM | 41 mm (1.61") |
| TIMBANG | 1.4 kg (3.1 lbs) |
Feature
Hughes 9202 Mga Tampok
- Matibay at matatag na IP55 na rating
- Backlit LCD na display ng gumagamit kasama ang apat na pindutan na kontrol
- Wi-Fi na sumusuporta sa multi-user na access
- Two-line RJ11 para sa boses at fax
- Advanced integrated user interface (IUI)
- Automatic Context Activation (ACA)
- Suportado ang XL-band
What's included
Package Contents
- Hughes 9202 Land Portable Terminal
- Rechargeable lithium ion battery pack
- 5m Ethernet cable
- AC/DC adaptor with UK, EU, and US power cables
Inmarsat BGAN Coverage Map

Ang mapa na ito ay naglalarawan ng mga inaasahan ng Inmarsat sa saklaw kasunod ng komersyal na pagpapakilala ng ikaapat na rehiyon ng L-Band ng Inmarsat. Hindi ito kumakatawan sa isang garantiya ng serbisyo. Ang pagkakaroon ng serbisyo sa gilid ng mga lugar ng saklaw ay nag-iiba-iba depende sa iba't ibang kondisyon.