Intellian i2 Marine Satellite TV System w/ MIM para sa Dish Network at Bell TV (B4-I2DN)
In stock
- TATAK:
- INTELLIAN
- MODELO:
- i2
- BAHAGI #:
- B4-I2DN
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Intellian-i2-System-B3-I2DN
Intellian i2 Marine Satellite TV System para sa Dish Network at Bell TV (B3-I2DN)
Ang Intellian i2 ay ang unang high-performance, compact satellite TV system sa mundo na may breakthrough integrated HD at Automatic Satellite Switching TriSat™ module. Ang makabagong functionality na ito ay nagbibigay sa mga boater ng premium high-definition (HD) at standard (SD) programming broadcast mula sa mga nangungunang satellite TV service provider nang walang anumang karagdagang conversion tool, cable wiring at gastos.
Ang i2 ay ang ginustong pagpipilian para sa mas maliliit na sasakyang-dagat mula sa 25 talampakan na may magaan na antenna nito (9.8 lbs), maliit na mounting footprint (13") at makapangyarihang mga tampok ng disenyo. Sa kanyang makabagong, patent-pending na Wide Range Search (WRS®) at Dynamic Beam Ang mga teknolohiyang Tilting (DBT®), palaging mapapanatili ng i2 ang pinakamataas na lakas ng signal na magagamit at matiyak ang mala-kristal na pagtanggap ng TV. Ang super-efficient na 13" diameter na antenna ng Intellian ay nagbibigay ng pare-pareho, tuluy-tuloy na pagtanggap habang ang sisidlan ay nasa slip, sa anchor, motoring sa kahabaan ng baybayin o paglalakbay sa labas ng pampang. Nagtatampok ang i2 TVRO 2–axis antenna ng built–in na GPS system na maaaring mapabilis ang oras ng pagkuha ng signal ng satellite kapag ang ibang mga bangka ay naiwan na may mensaheng "SEARCHING FOR SATELLITE" sa kanilang TV screen!
Kasama ng Intellian's bagong intelligent Antenna Control Unit (ACU), ang mga boater ay nakakakuha ng kumpletong turnkey solution na idinisenyo para sa pagiging simple at kadalian. Nagtatampok ang i2 ACU ng built-in, pre-programmed global satellite library para sa DirecTV. Ang eksklusibong Multi-satellite Interface Module* (MIM) ng Intellian ay nagbibigay-daan sa hanggang tatlong magkakaibang satellite na matingnan nang sabay-sabay, mula sa iba't ibang lokasyon onboard, sinusuportahan ng ACU ang awtomatikong satellite switching mula mismo sa iyong remote control tulad ng tahanan.

Specifications
| DELIVERY MULA SA | IRVINE, CA (USA), SEOUL (SOUTH KOREA), ROTTERDAM (NETHERLANDS) |
|---|---|
| MODELO | i2 |
| BAHAGI # | B4-I2DN |
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE TV |
| LUGAR NG PAGGAMIT | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| TATAK | INTELLIAN |
| NETWORK | BELL TV, BRAZIL CLARO, DIRECTV, DIRECTV LATIN AMERICA, DISH NETWORK |
| URI NG GAMITIN | MARITIME |
| URI NG ACCESSORY | ANTENNA |
| LAKI NG ANTENNA | 33 cm (13 inch) |
| OPERATING TEMPERATURE | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| DALAS | Ku BAND |
| MGA SERTIPIKASYON | CE COMPLIANCE, FCC |
| TIMBANG | 4,5 kg (9,5 lb) |
| RADOME HEIGHT | 38 cm (15.0 inch) |
| RADOME DIAMETER | 37 cm (14.6 inch) |
| RECEPTION FREQUENCY | Ku-band: 10.7 ~ 12.75 GHz |
| POLARIZATION | VERTICAL / HORIZONTAL |
| MINIMUM EIRP | 51 dBW |
| AZIMUTH RANGE | 680º |
| ELEVATION RANGE | 10° ~ 80° |
| SHIP'S MOTION | Roll ±25º, Pitch ±15º |
| ROLL & PITCH RESPONSE RATE | 60° / sec |
| TURNING RATE | 60° / sec |
| RF OUTPUT | DUAL OUTPUT |
Feature
Mga Tampok ng Intellian i2
Ganap na Automated System
Awtomatikong Satellite Search at Identification Function
Nagbibigay ang 2-axis stabilization ng high speed tracking
High Performance Antenna
33cm (13in) diameter, parabolic antenna para sa pagtanggap ng mga Ku-Band satellite signal
Circular o linear polarization depende sa napiling rehiyon at LNB
Built-in na HD module para sa Ku-band HD TV reception
iQ² Quick&Quiet℠ Technology
Binibigyang-daan ka ng iQ² Technology na mag-tune in nang mabilis, magpanatili ng solidong signal lock, at mag-enjoy sa paborito mong TV programming sa tahimik na kaginhawahan
Ang Wide Range Search (WRS) Algorithm ay naghahatid ng pinakamabilis na pagkuha ng signal na available kahit saan
Gumagamit ang teknolohiya ng Dynamic Beam Tilting (DBT) ng matalino, real-time na pagsusuri ng beam upang matiyak ang mahusay na pagsubaybay sa signal habang inaalis ang nakakagambalang ingay sa background na nararanasan sa mga kumbensyonal na antenna
Antenna Control Unit
Mga intuitive na kontrol at digital satellite information display sa ACU
Mga awtomatikong pag-update at diagnostic sa pamamagitan ng Aptus
Simpleng antenna status quick reference
Multiple Receiver Capability
Maaaring ikonekta ang maraming receiver at TV gamit ang Multi-Switch o ang Intellian MIM (Multi-Satellite Interface Module)
Gamit ang MIM, maaaring pumili ng master receiver para kontrolin ang target na satellite
Sa North America, kapag gumagamit ng Dish o Bell TV, kinakailangan ang MIM, na nagpapagana ng awtomatikong paglipat ng satellite mula sa iyong remote control tulad ng sa bahay.
Interface sa Panlabas na NMEA 0183 GPS Interface
Karaniwang NMEA Interface na nagpapahintulot sa isang may-ari ng sasakyang-dagat na gumamit ng isang hiwalay na sistema ng GPS na higit pang nagpapababa ng oras ng paunang paghahanap
Compact na Sukat
37cm (14.6 pulgada) antenna radome diameter
Ang napakagaan na antenna ay mas mababa sa 4.5 kg (10 pounds)
Tatlong Taon na Global Warranty
Nangunguna sa industriya 3-taong mga bahagi at garantiya ng pagkakagawa na may 2-taong labor warranty para sa lahat ng antenna system, na tinitiyak ang kapayapaan ng isip sa iyong pamumuhunan sa hardware
Ang bagong patakaran sa warranty(3 taong bahagi at 2 taong paggawa) ay may bisa lamang para sa mga produktong binili pagkatapos ng ika-1, Enero 2017.
What's included
Ano ang Kasama
Kasama sa lahat ng Satellite System ang mga sumusunod na bahagi bilang pamantayan
- Antenna at Radome 33 cm (13 pulgada) Reflector at LNB
- ACU (Antenna Control Unit)
- Programa ng PC Controller (kasama ang Software CD)
- Manwal sa Pag-install at Pagpapatakbo
- Mounting Template
- Gabay sa Mabilis na Pag-install
Kit ng Pag-install
- ACU Table Mounting Bracket × 2EA
- 15 m (49) ft × 1EA Antenna-ACU RG6 Coaxial Cable
- 3 m (10 piye) × 1EA ACU-IRD RG6 Coaxial Cable
- 10 m (33 piye) × 1EA DC Power Cable
- 1.8 m (6 piye) × 1EA PC Serial Cable
- Mga Konektor at Turnilyo
Mga Mapa ng Saklaw ng Intellian i2




