Intellian i6 US Marine Satellite TV System na may 60cm (23.6 pulgada) Reflector at All-Americas LNB (B4-609AA)
In stock
- TATAK:
- INTELLIAN
- MODELO:
- i6
- BAHAGI #:
- B4-609AA
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Intellian-i6-System-B4-609AA
Intellian i6 US Marine Satellite TV System na may 60cm (23.6 pulgada) Reflector at All-Americas LNB (B4-609AA)
Ang Intellian i6/i6P ay nagbibigay ng mahusay na commercial-grade na performance at kahusayan kumpara sa mga antenna system na may katulad na laki. Ang i6/i6P ay perpektong idinisenyo para sa mga bangkang mahigit sa 70 talampakan. Ayon sa kaugalian, ang mas malalaking marine satellite antenna ay may cumbrous weight at kumplikadong mga problema sa pag-install ng cable. Salamat sa solong disenyo ng cable ng i6 at ang teknolohiyang bumubuo ng vacuum, ang i6/i6P ay muling napatunayang mas malaki ang maaaring maging mas magaan at mas simple. Sa Intellian MIM, masisiyahan ang mga boater sa pag-flip ng mga channel sa pamamagitan ng awtomatikong satellite switching tulad ng isang home system. Tingnan ang gabay sa pag-install ng DISH Network MIM para sa karagdagang detalye.
Sa patent-pending na mga inobasyon nito sa Wide Range Search (WRS) at Dynamic Beam Tilting (DBT) na mga teknolohiya, ang i6/i6P ay palaging makakapag-alok ng pinakamatumpak na kakayahan sa pagsubaybay at superyor na kalidad ng mga satellite signal reception sa napakaalon na kondisyon ng dagat.
Ang pinaka-makabagong disenyo ng i6/i6P ay ang pinagsamang HD at TriSat module sa control unit nito. Nagbibigay-daan ito sa mga boater ng kakayahang ma-access ang kanilang mga paboritong HDTV channel mula sa mga nangungunang satellite TV service provider nang madali tulad ng nakasanayan nilang gawin sa bahay.
Ang i6/i6P ay may built-in na GPS system na nagpapahusay sa bilis ng pagkuha ng mga satellite signal. Bilang karagdagan, ang i6P ay nagbibigay ng naka-embed na Auto Skew Angle Control system upang mapanatili ang pinakamainam na lakas ng signal at pataasin ang kalidad ng mga satellite reception sa mahinang satellite signal coverage area.
Isang mahigpit na paghawak sa signal
Ang eksklusibong Dynamic Beam Tilting (DBT) ng Intellian ay gumagamit ng mataas na performance, patuloy na nagsasaayos ng sub-reflector na nagbibigay-daan sa antenna na manatiling pinakamalakas na signal sa lahat ng oras habang ang sasakyang pandagat ay naglalayag nang napakabilis.
Mas mabilis na pagkuha ng signal
Ang eksklusibong Wide Range Search (WRS) algorithm ng Intellian ay nagbibigay-daan sa antenna na maghanap, maghanap at mag-lock sa isang signal na may hindi kapani-paniwalang bilis at katumpakan.
Simple at Madaling pag-install
Gamit ang isang cable para ikonekta ang antenna at ang ACU, ang Intellian i6 system ay mabilis at madaling i-install. Ang aming advanced na ACU ay idinisenyo upang mangailangan ng pinakamababang pag-setup upang masimulan mong masiyahan sa mga programa sa TV sakay ng iyong bangka sa lalong madaling panahon.
Tune in sa iyong mga paboritong HDTV channel
Ang i6/i6P ng Intellian ay nagbibigay ng mga HD channel mula sa Ku-band. Ang HD module ay aktwal na naka-built-in sa Antenna Control Unit ng Intellian i6/i6P para sa tuluy-tuloy na pagsasama at madaling pag-install.
Built-in na GPS
Ang Intellian i6/i6P ay may kasamang built-in na GPS para sa mas madaling operasyon at mas mabilis na pagkuha ng signal. Binibigyang-daan nito ang i6/i6P na magkaroon ng mas mataas na katumpakan at madaling operasyon saanman tumulak ang barko.
Walang kaparis na pagganap
60cm reflector diameter na may saklaw sa buong bansa para sa North at South America, Europe at ang serbisyong pangrehiyon sa buong mundo.
Wireless na pagkakakonekta at Aptus mobile
Ang built-in na Wi-Fi ay nagbibigay-daan sa ACU na wireless na konektado. Maaaring gamitin ang mga PC, laptop at smartphone para kumonekta sa ACU at subaybayan, kontrolin at baguhin ang mga setting ng system nang wireless. Ang Intellian Aptus mobile ay magagamit para sa pag-download upang ma-access sa ACU sa pamamagitan ng Wi-Fi at mapatakbo ang antenna mula sa kanilang iPhone, iPad o iba pang network device. Ang iPhone at iPad ay mga rehistradong trademark ng Apple Inc.

Specifications
| MODELO | i6 |
|---|---|
| BAHAGI # | B4-609AA |
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE TV |
| LUGAR NG PAGGAMIT | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| TATAK | INTELLIAN |
| NETWORK | BELL TV, DIRECTV, DISH NETWORK |
| URI NG GAMITIN | MARITIME |
| URI NG ACCESSORY | ANTENNA |
| LAKI NG ANTENNA | 60 cm (23.6 inch) |
| OPERATING TEMPERATURE | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| DALAS | Ku BAND |
| MGA SERTIPIKASYON | CE COMPLIANCE, FCC |
| TIMBANG | 20,0 kg (44,0 livres) |
| RADOME HEIGHT | 72 cm (28.3 inch) |
| RADOME DIAMETER | 70 cm (27.6 inch) |
| RECEPTION FREQUENCY | Ku-band: 10.7 ~ 12.75 GHz |
| POLARIZATION | CIRCULAR AND LINEAR |
| MINIMUM EIRP | 46dBW |
| AZIMUTH RANGE | 680º |
| ELEVATION RANGE | 5º to 90º |
| SHIP'S MOTION | Roll ±25º, Pitch ±15º |
| ROLL & PITCH RESPONSE RATE | 45º / sec |
| TURNING RATE | 45º / sec |
| VESSEL SIZE | OVER 70 FEET |
| RF OUTPUT | QUAD OUTPUT |
Feature
- Awtomatikong Satellite Search at Identification Function
- 2-axis high speed tracking system
- 60 cm (24 in) diameter parabolic antenna para sa pagtanggap ng mga Ku-Band satellite signal
- Circular o linear polarization depende sa napiling rehiyon at LNB
- Built-in na HD module para sa Ku-band HD TV reception
- Binibigyang-daan ka ng iQ² Technology na mag-tune in nang mabilis, magpanatili ng solidong signal lock, at mag-enjoy sa paborito mong TV programming sa tahimik na kaginhawahan
- Ang Wide Range Search (WRS) Algorithm ay naghahatid ng pinakamabilis na pagkuha ng signal na available kahit saan
- Gumagamit ang teknolohiya ng Dynamic Beam Tilting (DBT) ng matalino, real-time na pagsusuri ng beam upang matiyak ang napakahusay na kalidad ng signal habang inaalis ang nakakagambalang ingay sa background na nararanasan sa mga kumbensyonal na antenna
- Mga intuitive na kontrol at digital satellite information display sa ACU
- Wireless na awtomatikong pag-update at diagnostic sa pamamagitan ng Aptus PC at Aptus Mobile
- DC Out Port para sa madaling supply ng kuryente sa Intellian MIM o sa Shaw Decoder Module
- Maaaring ikonekta ang maraming receiver at TV gamit ang Multi-Switch o ang Intellian MIM (Multi-Satellite Interface Module)
- Gamit ang MIM isang master receiver ay maaaring mapili upang kontrolin ang target na satellite
- Sa North America, kapag gumagamit ng Dish o Bell TV, kinakailangan ang MIM, na nagpapagana ng awtomatikong paglipat ng satellite mula sa iyong remote control tulad ng ginagawa mo sa bahay
- Ang i6 ay may kasamang built-in na GPS sa loob ng Antenna Unit para sa mas mabilis na pagkuha ng signal. Ang GPS ng barko ay maaari ding konektado sa pamamagitan ng NMEA 0183 port sa rear panel ng ACU
- 70 cm (27.5 pulgada) antenna radome diameter
- Mas mababa sa 20 kg (44 lbs) ang timbang ng antena
- Nangunguna sa industriya 3-taong mga bahagi at garantiya ng pagkakagawa na may 2-taong labor warranty para sa lahat ng antenna system, na tinitiyak ang kapayapaan ng isip sa iyong pamumuhunan sa hardware
- Ang bagong patakaran sa warranty(3 taong bahagi at 2 taong paggawa) ay may bisa lamang para sa mga produktong binili pagkatapos ng ika-1, Enero 2017
What's included
Kasama sa lahat ng Satellite System ang mga sumusunod na bahagi bilang pamantayan
- Antenna at Radome 60 cm (24″) Reflector at LNB
- ACU (Antenna Control Unit)
- Programa ng PC Controller (kasama ang Software CD)
- Manual sa Pag-install at Pagpapatakbo
- Template ng Pag-install
- Gabay sa Mabilis na Pag-install
Kit ng Pag-install
- ACU Table Mounting Bracket × 2EA
- 15 m (49 ft) × 1EA Antenna-ACU RG6 Coaxial Cable
- 3 m (10 piye) × 1EA ACU-IRD RG6 Coaxial Cable
- 10 m (33 ft) × 1EA DC Power Cable
- 1.8 m (6 piye) × 1EA PC Serial Cable
- Mga Konektor at Turnilyo