Cobham Explorer 540 BGAN M2M Terminal (403715A-00500)
TERMINALS | PLANS | ACCESSORIES | RENTALS | SUPPORT
In stock
- TATAK:
- COBHAM
- MODELO:
- EXPLORER 540
- BAHAGI #:
- 403715A-00550
- ORIGIN:
- Thailand
- Warranty:
- 12 BUWAN
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Cobham-Explorer-540-M2M
Cobham Explorer 540 BGAN M2M Terminal
Maaasahan at maraming nalalaman
Ang EXPLORER 540 ay ang unang Machine-to-Machine (M2M) na terminal ng komunikasyon sa mundo na gumana sa parehong Inmarsat BGAN (Broadband Global Area Network) at 2G/3G/LTE network. Sa katatagan ng isang pangunahing parameter sa loob ng mga network ng M2M, ang pangunahing layunin ng disenyo para sa EXPLORER 540 ay ibigay ang pinaka-maaasahan, ngunit maraming nalalaman na koneksyon sa M2M na available ngayon.
Pagkontrol sa gastos
Bilang ang nag-iisang Inmarsat BGAN M2M terminal na nag-aalok ng dual mode operation, ang EXPLORER 540 ay nagpapakilala ng natatanging flexibility at M2M data communication cost-control, dahil tinitiyak nito na ang pinaka-cost-effective na serbisyo sa komunikasyon ay mapipili depende sa lokasyon. Bilang available ang pinaka-advanced na terminal ng BGAN M2M, ang EXPLORER 540 ay angkop na angkop para sa mga pasadyang solusyon sa M2M gaya ng IP SCADA para sa backhaul ng data, pagsubaybay sa asset, real-time na pagsubaybay at malayuang telemetry.
Laging available
Ang pag-secure ng pagpapatuloy ng paglilipat ng data ng M2M IP, na kadalasang nagmumula sa mahirap maabot, malalayong lokasyon, ang dual-mode na operasyon ng EXPLORER 540 ay naghahatid ng mga makabuluhang kakayahan sa failover na may awtomatikong paglipat sa pagitan ng BGAN at mga cellular network. Para sa mga organisasyong naglilipat ng kritikal na real-time na data sa loob ng kanilang mga M2M network, ang dual mode ng EXPLORER 540 ay nagbibigay ng walang kaparis na availability ng serbisyo.
Anumang kapaligiran
Ang EXPLORER 540 ay isang masungit na terminal ng M2M na idinisenyo upang magbigay ng maaasahan at secure na data ng IP sa kahit na ang pinakamahirap na kapaligiran. Sa 20 x 20 cm at 1.6 kg lamang, ito ang pinakamaliit at pinakamagaan na terminal ng BGAN M2M sa merkado ngayon. Ito ay may kasamang pole mount at madaling i-install at simpleng i-set-up. Dahil sa matibay na pambalot at dust at water resistant IP66 na disenyo, ang EXPLORER 540 ang perpektong pagpipilian para sa anumang uri ng fixed installation sa labas o loob.
Specifications
| MODELO | EXPLORER 540 |
|---|---|
| BAHAGI # | 403715A-00550 |
| GPU | 200 TOPS |
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE M2M |
| LUGAR NG PAGGAMIT | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| TATAK | COBHAM |
| NETWORK | INMARSAT |
| SERBISYO | INMARSAT BGAN M2M |
| URI NG GAMITIN | FIXED |
| URI NG ACCESSORY | TERMINAL |
| MGA SUPPORTED NA WIKA | ENGLISH, CHINESE, FRENCH, GERMAN, JAPANESE, RUSSIAN, SPANISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 66 |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| KONSTELLASYON | 3 SATELLITE |
| HABA | 202mm (8") |
| LAWAK | 202mm (8") |
| LALIM | 51.8 mm (2") |
| TIMBANG | 1.6 kg (3.5 lbs) (with cellular modem) |
Feature
Mga Tampok ng Cobham Explorer 540
• Ang EXPLORER 540 ay BGAN M2M certified at BGAN Class 2 Type Approved para sa mga serbisyo tulad ng BGAN Link
• Ang magaan at masungit na disenyo ng IP66 ay nagsisiguro ng tibay para sa pag-mount sa labas - hindi kailangan ng enclosure
• Polemount kasama sa package
• Simpleng i-set up at patakbuhin
• Maraming nagagawang opsyon sa kapangyarihan na may parehong Power over Ethernet (PoE) at 10-32VDC input
• Dalawang cable gland para sa madaling pag-install ng karaniwang power at mga Ethernet cable sa likod na housing
• Malayong pamamahala ng terminal sa pamamagitan ng SMS kasama ang configuration, pag-debug, at pag-access sa web interface
• Ang opsyonal na cellular 2G/3G/LTE Modem ay isang pinagsamang bahagi ng disenyo
• Tinitiyak ng awtomatikong failover sa pagitan ng BGAN at ng cellular network ang tuluy-tuloy na pagkakakonekta
What's included
• EXPLORER 540 terminal
• Polemount
• Gabay sa Mabilis na Pagsisimula
• Multi-language webserver (ENG, FR, DE, ES, RU, JP at CN)
• 2 Cable Gland at 1 Blanking Plug
• Security torx bit para sa takip sa likod
• Allen key para sa polemount
Mapa ng Saklaw ng Inmarsat BGAN M2M
