Cobham Explorer 540 BGAN M2M LTE Cellular Modem (403715A-101)
TERMINALS | PLANS | ACCESSORIES | RENTALS | SUPPORT
In stock
- TATAK:
- COBHAM
- BAHAGI #:
- 403715A-101
- ORIGIN:
- Denmark
- Warranty:
- 12 BUWAN
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 7-14 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Explorer-Cellular-Modem
Cobham Explorer 540 BGAN M2M LTE Cellular Modem (403756A-00500)
Sa simpleng pagkonekta sa LTE Modem sa likod ng EXPLORER 540 , nagagamit ng terminal ang isang lokal na cellular network bilang alternatibo sa BGAN, na may awtomatikong failover sa pagitan ng BGAN at mga cellular network.
Ang LTE Modem ay automotive graded at idinisenyo para sa malupit na kapaligiran na may pinalawig na hanay ng temperatura na -40 hanggang +85°C, at umabot ito sa mga throughput na hanggang 150 Mbps gamit ang LTE Cat. 4.
Specifications
| BAHAGI # | 403715A-101 |
|---|---|
| GPU | 200 TOPS |
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE M2M |
| LUGAR NG PAGGAMIT | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| TATAK | COBHAM |
| NETWORK | INMARSAT |
| SERBISYO | INMARSAT BGAN M2M |
| URI NG GAMITIN | FIXED |
| OPERATING TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| INGRESS PROTECTION | IP 66 |
| HABA | 85 mm |
| LAWAK | 85 mm |
| LALIM | 40 mm |
| TIMBANG | 380 grams |