Beam IsatDock2 MARINE สำหรับ Inmarsat IsatPhone 2 (ISD2 MARINE)
[
"Beam IsatDock2 MARINE สำหรับ Inmarsat IsatPhone 2 (ISD2 MARINE)
BEAM IsatDock2 MARINE เป็นสถานีจอดอัจฉริยะที่มีการจัดอันดับ IP54 สำหรับ IsatPhone 2 ที่ออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับการใช้งานทางทะเล MARINE Dock รองรับบริการเสียงผ่าน Bluetooth, RJ11/POTS, ลำโพงแบบแฮนด์ฟรี หรือโทรศัพท์ส่วนตัวที่ใช้งานได้ สถานีจอด IsatPhone 2 ถูกปิดอย่างสมบูรณ์ในหน่วยจอดในขณะที่ยังคงให้การเข้าถึงและฟังก์ชันการทำงานเต็มรูปแบบแก่ผู้ใช้
IsatDock2 MARINE รองรับฟังก์ชันการแจ้งเตือนส่วนบุคคลและการแจ้งเตือนความช่วยเหลือของโทรศัพท์ IsatPhone 2 ข้อความแจ้งเตือนส่วนบุคคลสามารถถูกกระตุ้นได้โดยการกดปุ่มเดียวบน IsatDock2 MARINE มันจะส่งตำแหน่ง GPS ของคุณทันทีรวมถึงข้อความที่คุณกำหนดไว้ล่วงหน้าผ่าน SMS หรืออีเมล MARINE Dock ยังรองรับการติดตั้งจี้ภายนอกหรือปุ่มแจ้งเตือนที่สามารถติดตั้งในตำแหน่งที่สะดวก
IsatDock2 MARINE ช่วยให้โทรศัพท์ IsatPhone 2 สามารถใช้งานได้ในหลากหลายแอปพลิเคชันทางทะเล อินเทอร์เฟซ RJ11/POTS อัจฉริยะช่วยให้สามารถเดินสายได้สูงสุดถึง 600 เมตรเพื่อเชื่อมต่อโทรศัพท์แบบมีสาย, ไร้สาย หรือ DECT ที่สามารถใช้งานได้ หรือเชื่อมต่อกับระบบ PBX ที่นำเสนอเสียงเรียกเข้า, เสียงยุ่ง และเสียงโทรเหมือนกับเครือข่ายโทรศัพท์มาตรฐาน
โทรศัพท์ IsatPhone 2 ถูกยึดอย่างมั่นคงในด็อก ฟีเจอร์ของมันรวมถึงการชาร์จโทรศัพท์, พอร์ตข้อมูล USB, เสียงเรียกเข้าที่ติดตั้งในตัว และอนุญาตให้เสาอากาศและพลังงานเชื่อมต่อกับด็อกอย่างถาวรพร้อมใช้งาน." ]
Specifications
| แบบอย่าง | ISATDOCK2 MARINE |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง # | ISD2Marine |
| ประเภทสินค้า | โทรศัพท์ดาวเทียม |
| พื้นที่ใช้งาน | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| ยี่ห้อ | BEAM |
| เครือข่าย | INMARSAT |
| บริการ | INMARSAT VOICE |
| ใช้ประเภท | การเดินเรือ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | DOCKING STATION |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C to 70°C (-22°F to 158°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -35°C to 85°C (-31°F to 185°F) |
| INGRESS PROTECTION | IP 54 |
| ความถี่ | L BAND (1-2 GHz) |
| เข้ากันได้กับ | ISATPHONE 2 |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
Feature
Beam IsatDock2 Marine Features:
• ชาร์จ IsatPhone 2
• อินเทอร์เฟซ RJ11/POTS
• การรวมระบบ PABX
• รองรับการแจ้งเตือนความช่วยเหลือและการติดตามผ่าน IsatPhone 2
• รับประกันการซ่อม/เปลี่ยน 2 ปี
• โทรศัพท์ส่วนตัวที่มีความเป็นส่วนตัว
• ลำโพงแบบแฮนด์ฟรีในตัว
• เสียงเรียกเข้าที่ปรับได้ในตัว
• ฟังก์ชันปิดเสียง
• ไฟ LED สถานะที่ปรับความสว่างได้
• การเข้าถึงข้อมูล USB
• รวมอะแดปเตอร์ IsatDock2 (2x)
What's included
Beam IsatDock2 Marine เนื้อหาของกล่อง:
- IsatDock2 MARINE
- 2 x อะแดปเตอร์ IsatDock2
- แพ็คปลั๊ก AC 110-240V
- โทรศัพท์ส่วนตัว
- สายไฟ DC 10-32V
- ลูปสายเตือน 2 เมตร
- แผ่นติดผนัง
- คู่มือผู้ใช้ & คู่มือเริ่มต้นอย่างรวดเร็ว