Beam IsatDock2 LITE Docking Station สำหรับ Inmarsat IsatPhone 2 (ISD2Lite)
In stock
- ยี่ห้อ:
- BEAM
- แบบอย่าง:
- ISATDOCK 2 LITE
- ส่วนหนึ่ง #:
- ISD2Lite
- ORIGIN:
- จีน
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-Inmarsat-IsatPhone-2-Lite
Beam IsatDock2 LITE Docking Station for Inmarsat IsatPhone 2 (ISD2 LITE)
สถานีเชื่อมต่อ Beam IsatDock2 LITE สำหรับ IsatPhone 2 ของ Inmarsat ช่วยให้สามารถติดตั้งแบบกึ่งถาวรในหลากหลายแอปพลิเคชันที่ต้องการการเข้าถึงบริการเสียงและข้อมูลมาตรฐานได้ง่ายสำหรับการใช้งานบนบกและในทะเล IsatDock LITE ช่วยให้ IsatPhone 2 พร้อมใช้งานตลอดเวลาและพร้อมรับสายเรียกเข้า ซึ่งสามารถตอบรับได้ผ่านอุปกรณ์เสริม Bluetooth หรือโทรศัพท์ส่วนตัวที่เลือกใช้ ขณะที่โทรศัพท์อยู่ในที่เชื่อมต่อ ปุ่มช่วยเหลือ การแจ้งเตือนส่วนบุคคล และฟังก์ชันติดตามของ IsatPhone 2 ยังคงทำงานได้อย่างเต็มที่ โทรศัพท์ IsatPhone 2 จะถูกยึดอย่างแน่นหนาในที่เชื่อมต่อ ฟีเจอร์ของมันรวมถึงการชาร์จโทรศัพท์ พอร์ตข้อมูล USB เสียงเรียกเข้าในตัว และอนุญาตให้เสาอากาศและไฟฟ้าถูกเชื่อมต่อกับที่เชื่อมต่ออย่างถาวร พร้อมใช้งาน โทรศัพท์ IsatPhone 2 สามารถใส่และถอดออกได้ง่ายด้วยการกดปุ่มที่ด้านบนของที่เชื่อมต่อ ทำให้ใช้งานได้ง่ายเมื่ออยู่ห่างจากที่เชื่อมต่อเมื่อจำเป็น
Specifications
| แบบอย่าง | ISATDOCK 2 LITE |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง # | ISD2Lite |
| ประเภทสินค้า | โทรศัพท์ดาวเทียม |
| ยี่ห้อ | BEAM |
| เครือข่าย | INMARSAT |
| บริการ | INMARSAT VOICE |
| ใช้ประเภท | การเดินเรือ, ยานพาหนะ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | DOCKING STATION |
| STORAGE TEMPERATURE | -20°C to 70°C (-4°F to 158°F) |
| เข้ากันได้กับ | ISATPHONE 2 |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| ความยาว | 99 mm |
| ความกว้าง | 76 มม |
| ความลึก | 299 mm |
| น้ำหนัก | 560 grams |