Beam LiteDOCK Extreme Docking Station สำหรับ Iridium 9575 (EXTRMLD)
In stock
- แบบอย่าง:
- LITEDOCK EXTREME
- ส่วนหนึ่ง #:
- EXTRMLD
- ORIGIN:
- จีน
- Warranty:
- 24 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-LiteDOCK-Extreme-Iridium
โทรศัพท์ Iridium Extreme จะถูกยึดแน่นในสถานีเชื่อมต่อด้วยกลไกการล็อคที่ง่ายต่อการคลิกซึ่งสามารถใส่และถอดออกได้ด้วยการกดปุ่ม มันถูกสร้างขึ้นมาโดยเฉพาะเพื่อให้คุณสามารถใช้ SOS ฉุกเฉินได้ โดยมีความสามารถในการเชื่อมต่อ GPS ในตัวที่อนุญาตให้คุณเชื่อมต่อเสาอากาศ GPS ภายนอกกับด็อก สถานีเชื่อมต่อยังอนุญาตให้คุณใช้แจ็คหูฟังแบบพกพาข้างสำหรับการโทรเสียง (ต้องการให้ลูกค้าใช้หูฟังแบบมีสายที่มาพร้อมกับโทรศัพท์ Iridium 9575)
Beam LiteDOCK Extreme มีพอร์ตข้อมูล USB, การชาร์จโทรศัพท์, เสาอากาศ Iridium และ GPS ที่รวมอยู่ ทำให้สามารถเชื่อมต่อสายเสาอากาศและพลังงานได้ตลอดเวลาในสถานีเชื่อมต่อ พร้อมใช้งาน
ด็อกนี้ถูกออกแบบมาให้มีต้นทุน "ต่ำมาก" LiteDOCK รองรับโทรศัพท์ดาวเทียม Iridium 9575 Extreme มาพร้อมกับ RAM mount สำหรับการติดตั้งที่ง่ายและออกแบบมาเพื่อใช้กับอุปกรณ์เสริมโทรศัพท์ Extreme มาตรฐานสำหรับการชาร์จและการโทรผ่านหูฟังแบบแฮนด์ฟรี ด็อกยังอนุญาตให้เข้าถึงปุ่มฉุกเฉินได้ง่ายและผ่านการเชื่อมต่อเสาอากาศ Iridium และ GPS สามารถให้การครอบคลุมในร่มที่ดีมาก ด็อกยังรวมถึงเสาอากาศ GPS ในตัวเพื่อสนับสนุนเสาอากาศ GPS ภายนอก ดังนั้นการติดตาม GPS Extreme และการแจ้งเตือนฉุกเฉินทั้งหมดจึงได้รับการสนับสนุนอย่างเต็มที่ใน LiteDOCK." ]
Specifications
| แบบอย่าง | LITEDOCK EXTREME |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง # | EXTRMLD |
| ประเภทสินค้า | โทรศัพท์ดาวเทียม |
| เครือข่าย | IRIDIUM |
| ใช้ประเภท | FIXED, การเดินเรือ, ยานพาหนะ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C to 70°C (-22°F to 158°F) |
| ความถี่ | L BAND (1-2 GHz) |
| เข้ากันได้กับ | IRIDIUM 9575 EXTREME |
| คุณสมบัติ | IRIDIUM CERTIFIED |
| ใบรับรอง | IRIDIUM CERTIFIED, EMC COMPLIANCE, CE COMPLIANCE, RoHS, ELECTRICAL SAFETY, C-TICK |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| HEIGHT | 212 mm (8,35 pouces) |
| ความกว้าง | ["82.2 มม. (3.24 นิ้ว)"] |
| น้ำหนัก | 0,375 kg (0,83 livre) |