Cobham BGAN Explorer 325 Vehicular In Motion ระบบอินเทอร์เน็ตผ่านดาวเทียม (403721A-00502)
เทอร์มินัล BGAN | แผน | อุปกรณ์เสริม | เช่า | สนับสนุน
In stock
- ยี่ห้อ:
- COBHAM
- แบบอย่าง:
- EXPLORER 325
- ส่วนหนึ่ง #:
- 403721A-00535
- Warranty:
- 12 เดือน
- AVAILABILITY:
- SUBJECT TO AVAILABILITY
- SKU:
- Thrane-BGAN-Explorer-325
Cobham BGAN Explorer 325 Vehicular In Motion ระบบอินเทอร์เน็ตผ่านดาวเทียม (403721A-00700)
โซลูชันเสียงและบรอดแบนด์ขนาดกะทัดรัดสำหรับยานยนต์
ด้วยเทอร์มินัล EXPLORER 325 BGAN คุณสามารถเชื่อมต่อกับโลกผ่านทางเสียงหรือข้อมูลผ่าน Inmarsat BGAN ได้ทันที แม้ในขณะที่รถของคุณเคลื่อนที่
การสื่อสารระหว่างเดินทางทำให้มั่นใจได้ถึงความสามารถของคุณในการทำงานให้สำเร็จ และด้วย EXPLORER 325 คุณจะไม่ขาดการติดต่อ แม้ว่าคุณจะเดินทางด้วยความเร็วสูงสุด 200 กม./ชม.
การเชื่อมต่อที่รวดเร็ว
ช่วยให้ข้อมูล BGAN มีความเร็ว IP มาตรฐานสูงสุด 384kbps และสตรีมมิ่งสูงสุด 128kbps และทำงานลดระดับความสูงได้ถึง 5° แม้ในขณะเคลื่อนที่ด้วยความเร็วบนพื้นขรุขระ
รับประโยชน์จากการเชื่อมต่อที่รวดเร็วและความมั่นใจว่าจะไม่ถูกขัดจังหวะเมื่อเดินทางผ่านสภาพแวดล้อมที่สมบุกสมบัน
ง่ายต่อการปรับใช้
EXPLORER 325 ติดตั้งได้ง่ายมาก เพียงวางเสาอากาศบนหลังคารถของคุณ เชื่อมต่อและพีซีของคุณเข้ากับเทอร์มินัล คุณก็จะมีศูนย์กลางการสื่อสารเคลื่อนที่
คุณสามารถอยู่ในสำนักงานของคุณได้ทันที เข้าถึง VPN, ติดตามอีเมล, ท่องเว็บ; ด้วยราคาคงที่และไม่มีค่าธรรมเนียมโรมมิ่งเมื่อคุณข้ามพรมแดน
แบบฟอร์มกะทัดรัด
ด้วยเส้นผ่านศูนย์กลาง 35 ซม. สูง 12 ซม. และน้ำหนักเพียง 3.6 กก. ทำให้ EXPLORER 325 มีเสาอากาศ BGAN สำหรับยานยนต์ที่เล็กที่สุดในตลาด
ขนาดกะทัดรัดและราคาย่อมเยาของ EXPLORER 325 เปิดการใช้งานใหม่สำหรับการสื่อสารในขณะเดินทาง รวมถึงรถไฟและรถบรรทุก
| ขนาด (สูง/กว้าง/ลึก) | ทรานซีเวอร์: 41x231x278mm เสาอากาศ: 120/?350มม |
| น้ำหนัก | ทรานซีเวอร์: 2.4 กก./เสาอากาศ: 4.4 กก |
| IP มาตรฐาน | สูงสุด 384 กิโลบิตต่อวินาที |
| เสียงมาตรฐาน | 4 กิโลบิตต่อวินาที |
| เสียงระดับพรีเมียม | เสียง 3,1 kHz, 64 kbps (@ ระดับความสูง >45?) |
Specifications
| แบบอย่าง | EXPLORER 325 |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง # | 403721A-00535 |
| GPU | 200 TOPS |
| ประเภทสินค้า | อินเทอร์เน็ตผ่านดาวเทียม |
| พื้นที่ใช้งาน | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| ยี่ห้อ | COBHAM |
| เครือข่าย | INMARSAT |
| บริการ | INMARSAT BGAN |
| ใช้ประเภท | ยานพาหนะ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | TERMINAL |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| SURVIVAL TEMPERATURE | -40° to 80°C (-40° to 176°F) |
| OTHER DATA INTERFACES | 2X ETHERNET |
| ความเร็วข้อมูล | UP TO 240 / 384 kbps (SEND / RECEIVE) |
| STREAMING IP | 32 kbps, 64 kbps, 128 kbps |
| ภาษาที่รองรับ | ENGLISH, CHINESE, FRENCH, GERMAN, RUSSIAN, SPANISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 31 (TERMINAL), IP 56 (ANTENNA) |
| ความถี่ | L BAND (1-2 GHz) |
| คุณสมบัติ | PHONE, TEXT MESSAGING, INTERNET, EMAIL, FTP, VIDEO STREAMING, FoIP (FAX) |
| ใบรับรอง | INMARSAT LAND CLASS 11 TYPE APPROVAL (VEHICULAR), CE COMPLIANCE, FCC, GMPCS |
What's included
รวมอยู่ในระบบ
1. เสาอากาศติดตามอัตโนมัติแบบครบวงจร
- สี: ขาว
- ตัวยึดแม่เหล็กในตัวสำหรับติดตั้งเสาอากาศ
2. เครื่องรับส่งสัญญาณยานพาหนะทางบก EXPLORER
- สายเคเบิลอีเทอร์เน็ตมาตรฐาน (2 ม./6.6 ฟุต)
- ชุดเริ่มต้นใช้งาน - คู่มือเริ่มต้นใช้งานฉบับย่อ ซีดีพร้อมคู่มือ
- สายไฟเข้า 12/24VDC
- สายเสาอากาศ, ขั้วต่อ Coax พร้อม TNC (2.7 ม./8.8 ฟุต)
3. เครื่องโทรศัพท์ IP ของ Thrane แบบมีสาย Cradle และสายขด
เฉพาะสำหรับตัวแปร 403721A-00520:
- GNSS: เฉพาะ GPS - ไม่รองรับ Glonass, Beidou หรือ Galileo
- Alphasat: ใช้งานได้ใน EMEA แต่ไม่รองรับความถี่ L-band แบบขยายภายใต้ Alphasat
แผนที่ความครอบคลุม Inmarsat BGAN

แผนที่นี้แสดงความคาดหวังของ Inmarsat ในการครอบคลุมหลังจากการเปิดตัวเชิงพาณิชย์ของภูมิภาค L-Band ที่สี่ของ Inmarsat มันไม่ได้รับประกันการบริการ ความพร้อมให้บริการที่ขอบของพื้นที่ครอบคลุมจะผันผวนขึ้นอยู่กับเงื่อนไขต่างๆ