Cobham BGAN Explorer 727 Vehicular In Motion Satellite Internet System (403722A-20002)
เทอร์มินัล BGAN | แผน | อุปกรณ์เสริม | เช่า | สนับสนุน
In stock
- ยี่ห้อ:
- COBHAM
- แบบอย่าง:
- EXPLORER 727
- ส่วนหนึ่ง #:
- 403722A-20002
- Warranty:
- 12 เดือน
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Thrane-Thrane-BGAN-Exploer-727
Cobham BGAN Explorer 727 Vehicular In Motion Satellite Internet System (403722A-20002)
เสาอากาศ Cobham BGAN EXPLORER 727 ติดตั้งบนหลังคาและติดตามตำแหน่งของดาวเทียมอย่างต่อเนื่อง ซึ่งจะให้การเชื่อมต่อบรอดแบนด์ความเร็วสูงตลอดเวลา
บรอดแบนด์ความเร็วสูงในขณะเดินทาง
เสาอากาศติดตามตำแหน่งดาวเทียมโดยอัตโนมัติทำให้สามารถเชื่อมต่อความเร็วสูงได้ในขณะเดินทาง ข้อมูลและการโทรพร้อมกัน 432 kbps แม้ที่ความเร็วเกิน 200 กม./ชม.
การสื่อสารเคลื่อนที่
วางเสาอากาศไว้บนหลังคารถของคุณเพื่อเปลี่ยนให้เป็นศูนย์กลางการสื่อสารเคลื่อนที่ที่สมบูรณ์ ให้การเข้าถึงอินเทอร์เน็ตและเครือข่ายโทรศัพท์ได้ทันที
สตรีมสด - หรือจัดเก็บและส่งต่อ
อำนวยความสะดวกทั้งการสตรีมสดและจัดเก็บและส่งต่อ และเปิดใช้งานการส่งสัญญาณโดยตรงจากฮอตสปอตของโลก ใช้อัตราการสตรีมสูงสุดที่มีใน BGAN ด้วย BGAN X-Stream เมื่อเทอร์มินัลหยุดนิ่ง (เมื่อหยุดชั่วคราว)
Specifications
| แบบอย่าง | EXPLORER 727 |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง # | 403722A-20002 |
| GPU | 200 TOPS |
| ประเภทสินค้า | อินเทอร์เน็ตผ่านดาวเทียม |
| พื้นที่ใช้งาน | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| ยี่ห้อ | COBHAM |
| เครือข่าย | INMARSAT |
| บริการ | INMARSAT BGAN |
| ใช้ประเภท | ยานพาหนะ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | TERMINAL |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| SURVIVAL TEMPERATURE | -40° to 80°C (-40° to 176°F) |
| ภาษาที่รองรับ | ENGLISH, CHINESE, FRENCH, GERMAN, RUSSIAN, SPANISH |
| ความถี่ | L BAND (1-2 GHz) |
| คุณสมบัติ | INTERNET |
What's included
รวมอยู่ในระบบ
1. เสาอากาศติดตามอัตโนมัติแบบครบวงจร (สีขาว)
2. เครื่องรับส่งสัญญาณยานพาหนะทางบก EXPLORER
- สายเคเบิลอีเทอร์เน็ตมาตรฐาน (5 ม./16.4 ฟุต)
- สายเคเบิลอินพุต 12/24 VDC (6 ม./19.7 ฟุต)
- สายเสาอากาศ, COAX พร้อมขั้วต่อ TNC (2.7 ม./8.8 ฟุต, 8 ม./26 ฟุต)
- ชุดเริ่มต้นใช้งาน - คู่มือเริ่มต้นใช้งานฉบับย่อ ซีดีพร้อมคู่มือ
3. 403670A-00500: เครื่องโทรศัพท์ IP แบบมีสายพร้อมแท่นวางและสายขด
4. ชุดติดตั้งเสาอากาศ (แบบยึดกับราง)
แผนที่ความครอบคลุม Inmarsat BGAN

แผนที่นี้แสดงความคาดหวังของ Inmarsat ในการครอบคลุมหลังจากการเปิดตัวเชิงพาณิชย์ของภูมิภาค L-Band ที่สี่ของ Inmarsat มันไม่ได้รับประกันการบริการ ความพร้อมให้บริการที่ขอบของพื้นที่ครอบคลุมจะผันผวนขึ้นอยู่กับเงื่อนไขต่างๆ